mọi người lên cẩn thận và đề phòng

Các thớt khác của luandv2004

luandv2004

GÂY DỰNG
chuyện của mình là thế này, mình bị vỡ màn hình con o2s, theo quảng cáo trên diễn đàn mình đã đến 35 Quan Thánh để thay, kết quả là :
họ đã thay được màn hình cho mình nhưng cũng phá máy của mình luôn, lần thứ nhất đến lấy thật không thể tin được, nắp máy vào thừa nguyên cả gioăng máy ra nhìn thật kiếp và làm làm kẹt phím camera, may mà phát hiện ngay tại chỗ nhưng vẫn bị kết tội là tại máy chứ không phai họ. lần sau đến thì còn khung khiếp hơn, máy đã bị làm gẫy phím điều chỉnh âm thanh. (kết luận lại : thợ kỹ thuật ở đó cực chuối và thất là thô bạo)
hôm nay minh chỉ muốn nói với những ai phải đến đó sửa chữa gì thì tốt nhất là lập biên bản về tình trạng của máy trước khi giao máy nhé, và phải có cam kết về thời gian sửa chữa chứ không như mình bị hẹn hết lần này đến lần khác.

butbi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế còn cái phím on/off của máy không hoạt động được đã khắc phục được chưa anh? Hôm qua gặp anh thấy cái máy của anh thảm quá... "Nói chung là LÊN tìm chỗ anh em nào uy tín chút để mà gửi vàng anh ạ thà đắt một tí mà được việc còn hơn lợn què chữa thành lợn thọt.

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
luandv2004 said:
chuyện của mình là thế này, mình bị vỡ màn hình con o2s, theo quảng cáo trên diễn đàn mình đã đến 35 Quan Thánh để thay, kết quả là :
họ đã thay được màn hình cho mình nhưng cũng phá máy của mình luôn, lần thứ nhất đến lấy thật không thể tin được, nắp máy vào thừa nguyên cả gioăng máy ra nhìn thật kiếp và làm làm kẹt phím camera, may mà phát hiện ngay tại chỗ nhưng vẫn bị kết tội là tại máy chứ không phai họ. lần sau đến thì còn khung khiếp hơn, máy đã bị làm gẫy phím điều chỉnh âm thanh. (kết luận lại : thợ kỹ thuật ở đó cực chuối và thất là thô bạo)
hôm nay minh chỉ muốn nói với những ai phải đến đó sửa chữa gì thì tốt nhất là lập biên bản về tình trạng của máy trước khi giao máy nhé, và phải có cam kết về thời gian sửa chữa chứ không như mình bị hẹn hết lần này đến lần khác.
Có lẽ chỗ đấy mới mở, tay nghề còn non nớt nên lấy máy của bác làm vật thí nghiệm, xin chia buồn cùng bác.

akichinh

GẮN KẾT
35 Quán Thánh mới vào 4rum buôn bán ko lâu mà đã mất uy tín thế này ko biết sau này buôn bán sao đây...?

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác 35 quán thánh sao không thấy lên tiếng nhỉ, phải chịu trách nhiệm về kỹ thuật chứ nhỉ, nhưng bác luandv2004 sao lại không bắt đền, chẳng nhẽ lại chịu yên à?

khoa_pc81

GẮN KẾT
Theo em thấy ở tất cả các Cty khi nhận bảo hành đều có phiếu ghi rõ hiện trạng của hàng bảo hành và giao cho khách hàng. Nếu tình trạng máy của bác thê thảm thế thì bác phải thắc mắc ngay chứ. Nói chung chưa mua hàng của 35 QT bao giờ nhưng cũng chưa thấy anh em chê bao giờ.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hê hê Minh ơi, chú đâu rồi, anh em người ta kêu đệ của chú kìa. :D

nfnsg

GÂY DỰNG
Anh nào mún gặp thì thử chat với nick YM daugauonline xem sao.

vn12a12

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ghê vậy, làm ăn gì mất uy tín thế, may mình chưa bị, chia buồn cùng bạn,

luandv2004

GÂY DỰNG
thưa các bác, em cũng đã nói rồi, nhưng phải bắt đền làm sao đây, dòng máy thì mới, làm gì có linh kiện mà thay thế, còn bắt đền máy khác ha? còn lâu nhé, cho nên thà mang máy về còn hơn là ở đó cho thêm bức mình.
cám ơn các bác đã chia xẻ nỗi buồn này với tôi (cũng may là còn 1 con o2s dự phòng khác để dùng nên cũng không thấy bực mình mấy).

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt