Mọi người ơi xem hộ mình cái bàn phím này đã die chưa ???

Các thớt khác của emthachoanhdi
30 Tháng mười hai 2007 lúc 16:24
Mình mới mua máy được 2 tháng. Giờ tự nhiên fím = và fím Enter rất khó dùng.
Ân mạnh, hoặc ấn vào cuối phím thì được, chứ ấn vào giữa hoặc vào cạnh fím thì ... nothing :(
Nhất là cái fím Enter, vừa mới giở chứng như vậy !
Nghe nói keyboard hỏng để lâu dễ lây sang fần khác !
Liệu có cần đem bảo hành ko - mình sợ lợn lành thành lợn què lắm ;(
Plezz help !

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2007 lúc 00:22
Bác mua cái máy hút bụi mini cho lap rùi rà kĩ lại, có thể do phím bác bị cái gì đó lọt vào. Ko được bác nậy nhẹ phím ra ( phím lap rất dễ tháo, nhưng phải nhẹ tay) xem có gì ko. Còn nếu vẫn ko ăn thua nên đem qua bảo tụi bảo hành vệ sinh cho nhưng bác nên tận mắt theo dõi.

timur

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2007 lúc 14:59
Bàn phím của mình cũng bị bệnh lạ thế này : tình hình là lần trước bàn phím của mình chết một số phím, đem đi sửa mất 35$ thì lại được bình thường, khoảng 1 tháng sau cho đến tận bây giờ để viết hoa chữ N thì giữ phím Shift bên trái + phím N thì không được, còn giữ phím Shift bên phải + phím N thì lại được ! Không biết là bị gì nữa :(

1 Tháng một 2008 lúc 02:16
Mình mới mua máy được 2 tháng. Giờ tự nhiên fím = và fím Enter rất khó dùng.
Ân mạnh, hoặc ấn vào cuối phím thì được, chứ ấn vào giữa hoặc vào cạnh fím thì ... nothing :(
Nhất là cái fím Enter, vừa mới giở chứng như vậy !
Nghe nói keyboard hỏng để lâu dễ lây sang fần khác !
Liệu có cần đem bảo hành ko - mình sợ lợn lành thành lợn què lắm ;(
Plezz help !
phím bị này khi bấm xuống có thấy khác thường so với mấy phím khác không vậy, nếu khác thì mình có cách đây, bác vừa búng tay xuống phím vừa thổi 1 hồi thấy bấm lại mà giống mấy phím kia là ok ngay

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday