mọi người vào giúp em về loa PC chút nhé!

buituanhung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2007 lúc 02:30
dạ em mới được lĩnh một ít tiền lương và muốn mua tặng em trai 1 bộ loa PC 2.1 nhưng chỉ tầm 50$ thui ạ :)D hơi hẻo) em có tham khảo qua vài bộ như Logitec x230 / Lx240 / A lec ATp3(cái này em thấy mọi người khen nhiều ạ) / Edifier m3300/m2300/3400 ... nhưng thực sự không rõ về chúng ... dạ thằng em em nó chỉ có nhu cầu nghe nhạc đơn thuần thui (thỉnh thoảng cũng thích dance và thích nghe nhạc to) vậy mọi người đã dùng qua và có kinh nghiệm rùi so sánh giúp em nhé! ... đây là món quà Noel và cũng là tháng lương đầu tiên nên em đắn đo suy nghĩ lắm ... hì hì ... bề ngoài hok wuan trọng đâu nha ... em băn khoăn nhứt về chất lượng thui...!giúp em với nha...em thanks nhìu ^^

Pro-k

Học sinh lớp 12
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 09:03
Soundmax AK500 cũng ok, kỉu dáng và chất lượng chấm nhận dc

buituanhung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2007 lúc 19:24
k phải loa vi tính , sony ZS-M3, SONY ZS-M5, hàng secondhand, MADE IN JAPAN, giá 450k tối đa, k loa vi tính nào địch lại:)
dạ cảm ơn pác nhưng em đang cần loa cho PC ạ.em mới tìm qua thêm bộ microla solo 1 , mọi người đánh giá dùm em!

buituanhung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười hai 2007 lúc 19:21
chân thành cảm ơn pác ah ưm cũng có nghe thử ATp3 rùi và chỉ bị thuyết phục bởi tiếng bass "cơm áo gạo tiền" của nó thui vè em hay nghe nhạc ko lời và nhạc Trịnh mà, mà em cũng đã chọn cho mình củ SV-4121 rùi nghe những thể loại em hay nghe và tổng thể thì nó cũng chấp nhận đc ạ!! mà em hỏi thêm câu hơi ngu tí nhé : mua sound 4.1 như pác pm để nghe cho loa 2.1 như 4121 có hợp lí hơn nhiều không hay sound 4.1 chỉ cải thiện đáng kể cho dòng loa 4.1! dạ chính vì ngu cái này nên em định liều con xmod vì không rõ về sound...các pác các anh chỉ dẫn thêm ạ...thx nhiều ah ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday