Mới nhập môn PPC

12 Tháng sáu 2007 lúc 22:35
Dear mọi người,
Các bạn có ai biết thì chỉ dùm mình với

1. phần mềm chuyển đổi các loại đơn vị tính (vd: nhiệt độ, áp suất ...) vì mình là kỹ sư cơ khí nên rất cần.
2. phần mềm dùng để tra số nhà khi có số điện thoại bàn gọi đến.
3. Các bước thực hiện để có thề sử dụng được dịch vụ GPS, có tốn tiền cho dịch vụ này không? bao nhiêu? Chí ít cũng là 1 cái bản đồ thôi cũng được.
4. Dopod 818 có thể nâng cấp phần cứng được không?

Rất cảm ơn mọi người,
Tuấn

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 00:12
Dear mọi người,
Các bạn có ai biết thì chỉ dùm mình với

1. phần mềm chuyển đổi các loại đơn vị tính (vd: nhiệt độ, áp suất ...) vì mình là kỹ sư cơ khí nên rất cần.
2. phần mềm dùng để tra số nhà khi có số điện thoại bàn gọi đến.
3. Các bước thực hiện để có thề sử dụng được dịch vụ GPS, có tốn tiền cho dịch vụ này không? bao nhiêu? Chí ít cũng là 1 cái bản đồ thôi cũng được.
4. Dopod 818 có thể nâng cấp phần cứng được không?

Rất cảm ơn mọi người,
Tuấn
Thằng 1 và 2 nếu cần bác PM em nhé! Chúc bác vui vẻ! ;)

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 22:29
Hix, Tuấn đã vào thử các link trên rồi nhưng toàn là phải download và trả tiền thôi.
Các bạn biết trang web nào crack tin cậy không?
pác là người mới nên chưa hiểu rõ nội quy, Handheld cấm phát tán crack trên này pác nhé những cái đó pác nên pm
cái số 1 thì pác check pm nhé còn số 2 thì có 2 phiên bản vnsmart thì pác phải trả phí [100k/1 bản] còn bản free là vnsmart lite pác pác search trên forum này là ra link down bản free lẫn bản thương mại thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Hiện nay, mật khẩu chính là vấn đề lớn nhất đối với lĩnh vực bảo mật kĩ thuật số hiện đại. Các tiêu chí cần phải có của một mật khẩu mạnh là phức tạp, độc nhất, có tính thay đổi thường xuyên. Những yếu t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday