mỗi sáng tôi thức dậy

Các thớt khác của Hungdq3

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 23:24
Mỗi sáng tôi thức dậy
Lại thấy post bớt đi
Hôm trước hơn sáu trăm
Giờ còn năm trăm mấy.
Hic! đôi điều tâm sự ngậm ngùi.

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2007 lúc 23:50
Trời!!!!
Chúa ơi.
Mô Phật.
Alla.
Lạy Đức mẹ đồng trinh.

14 Tháng hai 2007 lúc 09:39
Hoàn cảnh của tui còn đáng thương hơn, tui tham gia diễn đàn này mấy năm trời mà vẫn còn dự bị nè, không hiểu sao cứ gần lên chính thức thì lại bị xóa bớt bài. Anh em Y5 Sài gòn ai cũng nhẵn mặt mình, trang chủ internet của mình cũng cài Handheldvn.com, thế mà không lên được chính thức, có mấy thứ cần bán không bán được trực tiếp phải nhớ bán hộ, cũng may trong năm bán ké được mấy món như máy chụp hình, USB TV ở bài mua bán của người khác mà Admin không phát hiện ra, hú vía.
Đôi dòng tâm sự cùng các bạn trước thềm năm mới. Hy vọng năm nay được lên chính thức để mua bán công khai

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
14 Tháng hai 2007 lúc 11:08
Hoàn cảnh của tui còn đáng thương hơn, tui tham gia diễn đàn này mấy năm trời mà vẫn còn dự bị nè, không hiểu sao cứ gần lên chính thức thì lại bị xóa bớt bài. Anh em Y5 Sài gòn ai cũng nhẵn mặt mình, trang chủ internet của mình cũng cài Handheldvn.com, thế mà không lên được chính thức, có mấy thứ cần bán không bán được trực tiếp phải nhớ bán hộ, cũng may trong năm bán ké được mấy món như máy chụp hình, USB TV ở bài mua bán của người khác mà Admin không phát hiện ra, hú vía.
Đôi dòng tâm sự cùng các bạn trước thềm năm mới. Hy vọng năm nay được lên chính thức để mua bán công khai
Vậy thì còn chờ gì nữa,spam thôi bác,để rồi...
mỗi sớm mai thứ giấc
tôi cảm ơn các mod
ko xóa bài spam của tôi:D

maps

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng hai 2007 lúc 15:16
Chắc tại mấy bác vào đây buôn bán nên mới để ý đến bài post. Nếu mình muốn thì trong một tuần cũng có thể post hơn 30 bài mà. (Tất nhiên là không phải spam)

Tubby said:
Nếu muốn thì sao lại phải mất đến 1 tuần nhỉ.
Cũng có thể ít hơn một tuần, nhưng em đâu có mua bán gì trên này đâu, chủ yếu học tập kinh nghiệm trên này là chính mà.

t_nguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng hai 2007 lúc 16:28
mua bán trên này cũng hay lắm Bác à , món hàng mình xài , đến khi muốn đổi , mang lên đây , anh em trả giá , hẹn cafe , quen ....
hi hi , vẫn hơn mang ra hàng , tiệm Bác à !
Vậy thì cứ spam đi Bác !

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
rongdaiduong HANDHELD CAFÉ 0
cao vũ linh HANDHELD CAFÉ 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Polar Pen này sẽ truyền cảm hứng cho bạn tại nơi làm việc, trường học hoặc nhà riêng. Nếu bạn thích Polar Pen với mọi thứ hoặc bị cuốn hút bởi sức mạnh của nam châm, thì sản phẩm này là dành cho bạn.

Chúng tôi đã tìm thấy nhiều cách thú vị và chức n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday