Mới vào nghề, nhờ các bác tư vấn cho em một quả headphone 300K đổ lại

dung1204

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng chín 2007 lúc 14:05
Số là em đang định kiếm 1 chú về nghe nhạc + học TA nhưng không biết nên mua loại nào. Các bác tư vấn cho em một con, cả cửa hàng nào uy tín nữa chứ em chẳng biết phân biệt đâu là hàng thật đâu là hàng nhái, chỉ nghe nhiều rồi chắc mới vỡ ra được

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng chín 2007 lúc 23:16
Số là em đang định kiếm 1 chú về nghe nhạc + học TA nhưng không biết nên mua loại nào. Các bác tư vấn cho em một con, cả cửa hàng nào uy tín nữa chứ em chẳng biết phân biệt đâu là hàng thật đâu là hàng nhái, chỉ nghe nhiều rồi chắc mới vỡ ra được
Mua hiệu Logitech đi, rẻ mà tốt tớ thấy có vài con giá trên dưới 300k đó :)

6 Tháng chín 2007 lúc 08:56
Rẻ mà tốt chẳng ai qua được Somic cả. Xét theo chất lượng thì Logitech cũng chỉ nằm ở đẳng cấp này mà thôi, mua mắc làm gì cho phí. Các bạn đừng để mấy cái thương hiệu vớ vẩn nó lòe mình.
Rẻ mà hay đây nè: Somic V800.
Tiền mỏng mà bass dầy cũng đây luôn: Somic 880. :cool:

6 Tháng chín 2007 lúc 10:42
thật lòng mà nói phải cám ơn hàng Trung Quốc và các loại tai nhái trong tầm tiền này ... vì chất lượng nó đạt được cũng rất khá !

dung1204

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng chín 2007 lúc 10:46
Rẻ mà hay đây nè: Somic V800.
Tiền mỏng mà bass dầy cũng đây luôn: Somic 880. :cool:
Thanks bác, con nay em thấy cũng có vẻ được đó, nhu cầu của em cũng không có gi đặc biệt cả tuy nhiên em nó lại không có mic
Note: các bác tư vấn cả cho em cửa hàng bán để em ra lấy luôn, đang cần dùng. Ngại nhất là dùng hàng nhái, nghe đau hết cả tai

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday