Mong các bác cao thủ chỉ giáo

haivv

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại em đang có chú Iphone 3GS đắp chiếu 3 tháng, cụ thể là thế này. Con iphone của em là bản lock hàng att ver nguyên bản của em nó rất thấp và đã unlocked để dùng và dùng rất ngon.
Bà xã em cắm vào máy tính nó hỏi update thế là tiện tay update giờ thì đắp chiếu tại nó lên ver mới nhất.
Có bác nào có thể restor lại ver cũ được không ạ, và làm cách nào để có thể trở lại ver cũ chứ ver mới chờ unlocked được thì chắc chả bít em phải chờ thêm mấy tháng nữa.
Em mong các bác giúp đỡ xin cảm ơn các bác nhiều!

MP3MP4

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại thì chưa thể unlock được nhưng chắc chắn không lâu nữa sẽ unlock được vì vậy bác đừng buồn, hãy dùng nó như 1 chiếc ipod touch ^^

haivv

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại thì chưa thể unlock được nhưng chắc chắn không lâu nữa sẽ unlock được vì vậy bác đừng buồn, hãy dùng nó như 1 chiếc ipod touch ^^
Buồn quá bác ơi để dùng nghe nhạc cũng không được em thử rồi vẫn không được bác à, giờ chỉ để làm cảnh thôi chứ làm phần cứng thì em không muốn giờ có mà K được dùng chán quá bác à

chuyenvuvo116

GÂY DỰNG
em chờ dài cả cổ rồi có được đâu bác chán ghê cơ.

triệu chứng em nó là sao bác nói rõ hơn đc ko ? bật lên hiện táo/đen ngòm hay dùng bình thường nhưng ko có sóng?

Macbook_Pro..

GÂY DỰNG
Chắc là ip của bạn Update fw 3.1.3 rồi..
con này bạn xem ở bb lả 5.11.07 thì có thể dùng soft cho nó trở lại như ban đầu được, còn bb cao thì phải can thiệp phần cứng để hạ bb thôi..
Bạn cần thì alo mình sử lý giúp.

haivv

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chắc là ip của bạn Update fw 3.1.3 rồi..
con này bạn xem ở bb lả 5.11.07 thì có thể dùng soft cho nó trở lại như ban đầu được, còn bb cao thì phải can thiệp phần cứng để hạ bb thôi..
Bạn cần thì alo mình sử lý giúp.
Cảm ơn bác đúng là em đã up lên 1.3.3 và giờ không làm cách nào để có thể trở về ver cũ của nó được, K hiểu bác có kế nào K ngoài làm phần cứng có thể giúp em nó trở về ver cũ thì tốt quá. Haivv xin chân thành cảm ơn bác rất rất nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.