MONG CÁC BÁC GIÚP ĐỠ

Các thớt khác của tung_pvn

tung_pvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
EM MỚI MUA CÁI AXIM X50V, DÙNG MIẾNG DÁN MÀN HÌNH ĐI KÈM ĐỂ DÁN NHƯNG KO ĐƯỢC NHƯ Ý (NÓ CỨ LÁM TẤM NHƯ HẠT MƯA :( ). CÓ CÁCH NÀO ĐỂ XỬ LÍ ĐƯỢC KHÔNG?

ĐA TẠ CÁC BÁC NHIỀU.

tung_pvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
QUÊN MẤT, CÒN 1 VIỆC NỮA. EM VÀO INTERNET BẰNG IE THÌ CÓ MỘT SỐ TRANG WEB KO HIỂN THỊ ĐÚNG TIẾNG VIỆT (NHƯ VNEXPRESS CHẲNG HẠN). CHẮC TẠI THIẾU FONT, EM CÓ THỂ DOWN Ở ĐÂU ĐC?

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tung_pvn said:
EM MỚI MUA CÁI AXIM X50V, DÙNG MIẾNG DÁN MÀN HÌNH ĐI KÈM ĐỂ DÁN NHƯNG KO ĐƯỢC NHƯ Ý (NÓ CỨ LÁM TẤM NHƯ HẠT MƯA :( ). CÓ CÁCH NÀO ĐỂ XỬ LÍ ĐƯỢC KHÔNG?

ĐA TẠ CÁC BÁC NHIỀU.
Bạn tự dán lấy phải không.Chưa có kinh nghiệm rồi. trên 4rum có nhiều bài nói về kỹ thuật dán miếng bảo vệ lám. bạn Search thu xem nhé.nếu không tìm thấy thì mình hướng dẫn cho.
chúc thành công.

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tung_pvn said:
QUÊN MẤT, CÒN 1 VIỆC NỮA. EM VÀO INTERNET BẰNG IE THÌ CÓ MỘT SỐ TRANG WEB KO HIỂN THỊ ĐÚNG TIẾNG VIỆT (NHƯ VNEXPRESS CHẲNG HẠN). CHẮC TẠI THIẾU FONT, EM CÓ THỂ DOWN Ở ĐÂU ĐC?
Chẳng cần doun ơ đâu cả bạn aj chỉ cần xem trang đó dùng font gì rồi vào Window của PC tim Fonts copy Pont đó từ PC qua PPC thế là tự động nó contvert sang thành font của PPc thôi.
Chúc thành công

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tung_pvn said:

ĐA TẠ CÁC BÁC NHIỀU.

Bóc ra dán lại là xong mà lị!

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tung_pvn said:

ĐA TẠ CÁC BÁC NHIỀU.

Thì bác cứ bóc ra dán lại là xong mà vấn đề gì đâu!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác câu bài ở đây cũng vô dụng
Chuyện ngoài lề có tính bài đâu mà câu
hơ hơ

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.