Mong các Bác Thẩm định ý kiến về WEB của chúngta

Các thớt khác của hoptacxa
Status
Không mở trả lời sau này.

hoptacxa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng năm 2007 lúc 20:17
Chào các BÁC - Chào chác bác quản trị mạng
Tôi mới biết trang WEB này, nhưng tôi đã rất thích. Trên này toàn cá bác Thông minh và vui tính thôi.
Tôi là 1 người mới dùng, tôi có con Dell nên rất quan tâm đến những gì người ta viết về Dell. Từ đó, tôi mới thấy rằng, nếu các bác làm trang web kiểu LAPTOP/ Hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm/ rồi chia thành từng dòng máy ... cho thành chủ đề để dân mới dùng dễ tra cứu thì may cho bọn mới dùng như tôi (dân "i tờ" về IT ) lắm lắm
Có chút thiển ý, mong các bậc cao nhân minh xét. Nếu quá "thiển", mong các bác ĐẠI XÁ cho
Cảm ơn các bác.

tuongnhuoctran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 21:19
bác chịu khó search lại box laptop, nhớ chọn hiển thị tất cả em nghĩ đa số cái bác thắc mắc đều đã pót rồi. Việc chia ra thành từng dòng mấy hôm trước cũng có người có ý kiến nhưng như vậy sẽ làm loãng diễn đàn khó quản lý ( đa số mọi người đều nghĩ vậy). Nếu bác search không ra cứ post bài hỏi chắc chắn sẽ có người trả lời mà.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday