Mong các bác tư vấn cho em con Laptop.

Các thớt khác của Invalid

Invalid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười 2007 lúc 21:33
Lâu rồi em cũng không cập nhật công nghệ và tin tức về Laptop và CPU của Intel nên hơi mù tịt thông tin, giờ muốn mua 1 con lap để phục vụ công việc hằng ngày thì không biết chọn loại nào cho phù hợp. Vậy mong mấy bác bỏ chút thời gian hướng dẫn cho em chút.
- Tầm giá của em khoảng 900$. Có thể cố thêm một chút.
- Em thường sử dụng lập trình VS2005, SQL2000, SQL2005,... Một số ứng dụng Office,...

Vậy mong mấy bác chỉ giúp em một số model của một số hãng như HP, Toshiba,... (em không chơi Sony vì đắt, IBM vì giờ không còn như xưa) và một số địa chỉ bán luôn
Cám ơn các bác nhiều.

13 Tháng mười 2007 lúc 12:46
DELL Vostro 1500, Màn hình gương (True life) 15.4" - Wide, NVIDIA® GeForce 8400M GS - 384MB Display resolutions WXGA. Nặng 2.8 Kg.
Intel® Core™2 Duo processor T5470 - Santa Rosa - 1.6 GHz (800MHz FSB/ 2MB cache - ưu thế của Santa Rosa)__DDRAM2 1GB, HDD SATA 120GB, DVD+/-RW, LAN, Modem, WiFi, SD/MMC Card reader. Pin 9 cells. Microsoft® Vista™ Home Basic. Made in Malaysia xuất USA. Mới 100%. Nguyên niêm phong thùng của nhà sản xuất. Bảo hành 12 tháng. The best price

Giá Mới 950 $ [Chưa Có VAT]
giới thiệu chú này đáp ứng đầy đủ yêu cầu của bạn

13 Tháng mười 2007 lúc 23:30
tầm 900$ cũng khá thoải mái lựa chọn Sony FE, Toshiba A135, Dell,...
nhưng bác cho máy tiêu chí sử dụng của bác nữa chứ, cứ chung chung thì biết làm sao các bro tư vấn cho bác
nếu ở SG bác đến Mỹ Việt xem thử coi có em nào phù hợp bác.(www.myvietalptops.com)
======================
tình yêu như cái bánh tiêu
ăn vô thì ít ói ra thì nhiều
Y!M: kinglaptop
0909 54 84 00

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday