Mong các mod xem xét trường hợp của em.

Các thớt khác của vnh155vnn
Status
Không mở trả lời sau này.

vnh155vnn

NHẬP HỘI
Em là nick vietbeovnn, sinh hoạt trên diễn đàn HHVN cũng khá lâu rồi. Vừa nãy em có lập 1 chủ đề: Giá tốt cho iPhone 3GS nè ae ơi tại box IPHONE & IPOD TOUCH: TIN TỨC - CÔNG NGHỆ.
Sau vài phút vô HHVN thấy nick đã bị mod lampham banner vì lý do Quảng cáo lung tung, không đúng nơi quy định. Thực sự em rất buồn, mục đích em lập topic để chia sẻ với ae trên diễn đàn nơi mua hàng rẻ thôi chứ không có ý gì khác cả. Vì đó là box tin tức mà, có tin mới thì post lên ae tham khảo thôi. Em ko hề buôn bán mấy đồ này, ngay ở topic đó em cũng đã viết: "Mod nèo thấy post ở đây hổng phù hợp thì chuyển nhé, đừng del đi phí lắm, em chỉ muốn cho ae mua đc rẻ thôi chứ ko quảng cáo - rao vặt rì đâu"
Em có thể lập nick mới, vẫn sinh hoạt trên HHVN nhưng như vậy là ko hay, với em cái nick là danh dự của mình. Có thể em lập topic ko đúng nơi quy định nhưng em đã xin phép trước rồi. Em nghĩ e lời nhắc nhở lần sau ko tái phạm nữa sẽ phù hợp hơn.
Vài lời tâm sự với các mod, mong các mod xem xét. Xin chân thành cảm ơn!

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Up lên cái cho có bác Mods nào rảnh vào xem. Mà sao không thấy có thông báo trong Tiền án tiền sự nhỉ? :D

@Việt: Lần sau thì chừa đi nhá. Tự nhiên chẳng ra gì. :D

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Em nghĩ những thông tin chia sẻ thế này nên được đưa vào box Cộng đồng.

luckybone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mong các Mod xem xét lại! Hôm qua anh Vietbeovnn có mở cuộc đấu giá từ thiện ủng hộ HHVN, em nghĩ có thể dựa vào đó để lấy "công chuộc tội" :D. Với lại, em nghĩ anh Việt cũng chỉ muốn chia sẻ thông tin với ae thôi chứ không có ý gì khác. Nếu vì như vậy mà bị ban nick thì nặng quá :(. Mong các Mod xem xét lại ạ.

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thực ra đó là luật,mà luật thì không phải lúc nào,trường hợp nào cũng đúng tuy nhiên vì thế mới phải cẩn trọng kẻo ' vi phạm pháp luật' :D những chia sẻ của bác Việt bếu có khi là ý tốt muốn giúp anh em có được hàng ngon giá ngon nhưng mà HH lại chưa có chỗ nào để cho mấy chủ đề kiểu thế,thôi thì các Mod nương tay với bác ý để lần sau bác ý rút kinh nghiệm

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
He he trên HHVN hình như có đường dây "chạy án" đó :p Các pác muốn chạy án cứ hỏi pác Goo đê =))=))=))

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
TRường hợp của bạn mình đã xem lại, không phải là mod lampham ban mà là mod hungdu.
Mod hungdu quản lý box khác có thể không chú ý đến khu vực đó thường xuyên nên có thể hiểu lầm. Và hơn nữa các bài viết mang nội dung chỉ dẫn cửa hàng này nọ trên HHVN thường hay bị lợi dụng với mục đích quảng cáo hoặc cạnh tranh không lành mạnh nên các mod trên HHVN rất dị ứng với các bài viết này.
Xin phép anh hungdu em bảo lãnh cho trường hợp này, vì nội dung bài viết chưa đến mức cảnh cáo ban nick.
Mong bạn vietbeovnn tiếp tục đóng góp cho diễn đàn và cộng đồng HHVN.

vietbeovnn

GÂY DỰNG
Tks các mod đã xem xét giải quyết cho em, sorry mod lampham vì sự nhầm lẫn. Nằm ko ngủ đc, bật dậy vô HHVN thấy đc lift Ban roài sướng quá, rơi nước mắt rùi nè :((. Em thề - em hứa - em đảm bảo là xin cạch đến già, lần sau có mua rẻ được cái gì cũng ko dám khoe nữa đâu ạ.
@luonghoanganh: định cho em vào sổ thiên tào á, 1 cái gạch ngang đã tan nát cỗ lòng rồi #:-S
@all: cám ơn tất cả các bác, lấy em làm bài học xương máu luôn nhé.
Trưa nay iem nó vìa sẽ chụp ảnh show hàng, tranh thủ khoe tý :D

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tks các mod đã xem xét giải quyết cho em, sorry mod lampham vì sự nhầm lẫn. Nằm ko ngủ đc, bật dậy vô HHVN thấy đc lift Ban roài sướng quá, rơi nước mắt rùi nè :((. Em thề - em hứa - em đảm bảo là xin cạch đến già, lần sau có mua rẻ được cái gì cũng ko dám khoe nữa đâu ạ.
@luonghoanganh: định cho em vào sổ thiên tào á, 1 cái gạch ngang đã tan nát cỗ lòng rồi #:-S
@all: cám ơn tất cả các bác, lấy em làm bài học xương máu luôn nhé.
Trưa nay iem nó vìa sẽ chụp ảnh show hàng, tranh thủ khoe tý :D

Hú hồn thằng em được trắng án rồi. Sém nữa phải nhờ cu Ares_N1 đi chạy.....:-bd:-bd

Lam Sơn

Super Moderators
@:vietbeovnn

Tìm được chỗ tốt, chỗ hay chia sẻ với anh em cũng là việc nên làm anh ạ có điều nên khéo một tí để tránh các việc đáng tiếc có thể xảy ra.

Đây chỉ là sự hiểu nhầm thôi, trước khi giải quyết vụ việc theo khiếu nại của anh BĐH cũng xem xét mọi khía cạnh liên quan chứ không chỉ căn cứ trên lời nói. Anh cũng thông cảm vì như anh Bad đã nói ở trên:

"... hơn nữa các bài viết mang nội dung chỉ dẫn cửa hàng này nọ trên HHVN thường hay bị lợi dụng với mục đích quảng cáo hoặc cạnh tranh không lành mạnh nên các mod trên HHVN rất dị ứng với các bài viết này".

Tôi cũng thường chỉ dẫn anh em các cửa hàng, công ty liên quan khi họ có nhu cầu đấy chứ nhưng có sao đâu? Không sao không phải vì tôi là SM (anh lưu ý Nội quy diễn đàn được áp dụng chung cho cả BĐH và các thành viên, tâm lý người điều hành diễn đàn bị áp lực bởi Nội quy nhiều gấp nhiều lần so với các thành viên) nhưng cách chỉ của tôi người xem biết ngay là vô tư chẳng phải là "núp bóng quảng cáo trá hình".

Nói vui: Người chân chính (cụ thể là anh) sẽ được bảo vệ quyền lợi một cách thỏa đáng :D. Vài hàng đến anh, chúc vui. Thân chào.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.