Mong Mod xem xét

Các thớt khác của Heldhand HCM
Status
Không mở trả lời sau này.

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng ba 2007 lúc 22:07
Không biết mình nói lên như vậy có đúng hay không ? Đa phần AE lên diễn đàn để giao lưu trao đổi về các thiết bị..v/v......nhưng mà mình thấy có Nick (anmay2x) lại dùng nhiều từ ngữ đọc lên cảm thấy rất khó nghe......nói nhiều trên này thì càng không hay nên nhờ Mod xem qua và xử lý dùm

Trích:- Điên à.........Nokia tuyên bố đầu Quý I/2007 mới đưa sản phẩm ra thị trường, đấy là với điều kiện k có trục trặc j
(Nokia mới chỉ cho biết sẽ tung ra N95 tại châu Âu vào quý 1 năm 2007 với giá khoảng 550 Euro (tương đương 700 USD). Chưa có thông tin gì về ngày phát hành và giá cả của sản phẩm tại các khu vực khác nhưng với những gì mà N95 mang lại nó thực sự xứng đáng để bạn trông đợi.HOÀNG TÙNG (Theo DailyTech)
Mà bi h là ngày bao nhiêu rùi? chẳng hết Quý I/2007 mà chưa thấy tăm hơi j cả. Nó xuât hiện ở Châu Âu trc thì nhanh nhất sau 1 tháng mới có ở VN (theo đg chính thức)
Có tin này thì chính thức nè........... N95 là sản phẩm đầu tiên thuộc dòng Series 60 có tiếng Việt (Symbian OS 9.1)
- Hô hô...hôm wa chạy xe mất 3h đồng hồ lên cửa khẩu TânThanh thía bọn Tầu nó bán con N95"i2" có Chai chin thui (1.9)
Chắc con máy đó hả............
Link :http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=48232

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng ba 2007 lúc 22:41
Bác an tâm! diễn đàn mình luôn được giữ trong sạch.Thật ra theo em nghĩ vụ này bác hơi nặng nề, bác anmay2x quá đà chút xíu thôi mà (cái này tái diễn nhiều và mức độ cao hơn, em cá với bác là bác anmay2x bị xử lí tắp lự).
Hờ, mấy ông mod nhà mình giải quyết nhanh gọn hợp lí lắm!
Dù sao cũng cảm ơn bác đã góp ý cho anh em...

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng ba 2007 lúc 00:20
Bạn chú ý tại góc dưới nick name có biểu tượng hình tam giác với dấu chấm than
với chức năng cho các thành viên report các bài viết vi phạm .v.v.v Bạn có thể sử dụng để report cho các điều hành viên quản lý Box đó để giải quyết sớm nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung tin nhắn cá nhân của nhiều người dùng đến từ Nga, Ukraine, Mỹ, Anh đang được tin tặc rao bán công khai trên mạng.

Nội dung tin nhắn cá nhân từ ít nhất 81.000 tài kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday