Một ngày đặc biệt!

Các thớt khác của ducga

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay là một ngày đặc biệt, rất đặc biệt bởi nó có tới 5 cái năm liền:
Thứ Năm Ngày mùng Năm Tháng Năm Năm Hai nghìn lẻ Năm .
Vào một ngày thật đặc biệt như vậy hãy chúc những điều tốt đẹp nhất đến những người bạn yêu thương, quí mến. Cũng như tôi xin chúc các anh em thành viên handheldvn luôn vui vẻ, mạnh khỏe để luôn luôn được làm điều mình thích đó là:

Chọc, chọc nữa, chọc mãi

Chúc handheldvn luôn là hen heo chứ đừng làm ho hen :)

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sau năm mươi năm lịch sử lại lặp lại các bác ạ. Em nhớ ngày em còn bé có: thứ 5, ngày 5 tháng 5 năm 1955. Các bác dùng lịch vạn sự check lại xem trí nhớ của em có còn tốt không nhé :D

Chip

GẮN KẾT
nghiemhung said:
Sau năm mươi năm lịch sử lại lặp lại các bác ạ. Em nhớ ngày em còn bé có: thứ 5, ngày 5 tháng 5 năm 1955. Các bác dùng lịch vạn sự check lại xem trí nhớ của em có còn tốt không nhé :D

Hóa ra bác này già đến thế kia à? chậc chậc..

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hừm, cũng có người đếm ngày đếm tháng cứ như Bác Hồ viết nhật ký trong tù hêhhê, dạo này thấy ngày tháng trôi nhanh quá mà chưa làm được gì có ích cho đời.
Mà sao từ khi có O2 ít người gọi đến thế nhỉ :) ... cũng sắp được nghỉ cuối tuần rồi.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay mình lên đường đi thương thảo hợp đồng lớn nhất từ trước đến nay (đối với mình). Hi vọng con số 5 mã đáo thành công :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Hôm nay là một ngày đặc biệt, rất đặc biệt bởi nó có tới 5 cái năm liền:
Thứ Năm Ngày mùng Năm Tháng Năm Năm Hai nghìn lẻ Năm .
Vào một ngày thật đặc biệt như vậy hãy chúc những điều tốt đẹp nhất đến những người bạn yêu thương, quí mến. Cũng như tôi xin chúc các anh em thành viên handheldvn luôn vui vẻ, mạnh khỏe để luôn luôn được làm điều mình thích đó là:

Chọc, chọc nữa, chọc mãi

Chúc handheldvn luôn là hen heo chứ đừng làm ho hen :)

Hê ! Bác đánh cắp bản quyền chữ ký của tôi nghe ducga, bác còn chưa thấy trả lời tôi cái vụ cost estimation cost software engineering with cocomo ii 2000 đâu nghen.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trời cái này có gì ăn cắp bản quyền bác, em học theo Lê Nin mà ^.^ . Còn vụ kia em chịu không biết bác đang nói về cái gì, em học Marketing nên mấy cái Engineering thì em kém lắm, hì hì.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Trời cái này có gì ăn cắp bản quyền bác, em học theo Lê Nin mà ^.^ . Còn vụ kia em chịu không biết bác đang nói về cái gì, em học Marketing nên mấy cái Engineering thì em kém lắm, hì hì.
Hệch hệch ! Vậy mà trong mục yêu cầu mở box laptop bác bảo là có thêm sub phần mềm cho bác quậy nên iem mới hỏi chứ, cái đó là lượng giá phần mềm bằng mô hình cocomo ii đó bác ah. Học về phần mềm thì đây là một trong những phần củ khoai nhất (hik hik). Mô hình kinh điển này xây dựng gần 20 chục năm mới có tài liệu chuẩn đó, nên hiếm source lắm lắm.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghiemhung said:
Hu hu !!! Bác chắc là lão đại cao thủ rồi. Xin thưa với bác là nămg 1955 không những em còn bé mà ông bà già em lúc đó còn một quần một áo chạy lông nhông nữa kìa.
Xin gọi một tiếng: Lạy cụ ah :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...