Một số câu hởi nhờ các pro giúp

21 Tháng tư 2007 lúc 16:15
Em mới dc con O2 EXEC
Có 1 số câu hỏi mong các pro giúp
1?chương trình kết nối PPC với PC(em down Active Sync 4.5 về nhưng cài vào máy thì báo lỗi DLL gì đó,còn bản 3.8 thì lại ko detect ra thiết bị)
2/Chi em xin một số game của O2 EXEC với

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng tư 2007 lúc 18:45
1- Bạn nên vào trang của Microsoft down lại về bản cài cho active sync.
2- Game cho exec là game cho PPC (tương thích cho WM05 thì càng tốt). Bạn nên search trên này hoặc trên mạng cũng rất nhiều.

Have fun

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tư 2007 lúc 13:43
1. pác xài win nào thế ? Vista thì pác phải tải windows mobile device center về thì mới sync dược còn bản active sync 4.5 ko chạy được trên vista đâu pác à ?
2. còn game thì pác có thể tham khảo ở "pda viet.net" nhé

24 Tháng tư 2007 lúc 16:56
thanks các bác d0ã chỉ dẫn
em đã tải ActiveSync 4.5 từ trang web của MicroSoft về rồi
nừng cài dc giaữ chừng nó báo lỗi thiếu file DLL gì đó thì phải làm sao????
nhân tiện cho em hỏi
O2 XDA EXEC xài HĐH WM mấy vậy?????và làm thế nào để xóa hết mấy cái con tact???em xóa từ cái một quá

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng tư 2007 lúc 17:07
1. Download bản 4.2 về sync tạm nếu như chưa sync được bằng bản 4.5

Trước đó: Uninstall bản 4.5 đi, vào trong Registry xóa hết các badlink liên quan. Vào trong thư mục Program Files để xóa hết phần MS Active sync đi.

2. Muốn biết nó cài HĐH nào thì vào Setting/About để xem. Chắc là đang dùng bản Wm5 mà thôi. Muốn tiếp tục nâng thì cài bản WM6beta Crossbow vào.

3. Muốn xóa hết Contacts thì dùng Stylus (bút) mà kéo đen trong contacts rồi xóa. Hoặc dùng phím Shift trên bàn phím (que-ti hoặc bàn phím ảo) để lựa chọn nhiều contacts rồi nhấn và giữ để mở cửa sổ hiển thị ngay (Pop-up) và chọn xóa (delete)

Chúc vui

binmsc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng tư 2007 lúc 17:20
thanks các bác d0ã chỉ dẫn
em đã tải ActiveSync 4.5 từ trang web của MicroSoft về rồi
nừng cài dc giaữ chừng nó báo lỗi thiếu file DLL gì đó thì phải làm sao????
nhân tiện cho em hỏi
O2 XDA EXEC xài HĐH WM mấy vậy?????và làm thế nào để xóa hết mấy cái con tact???em xóa từ cái một quá
O2 XDA EXEC xài HĐH WM5. Muốn thao tác được với nhiều contact cùng một lúc thì phải tải bản SIM Manager V5.30.

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng tư 2007 lúc 21:02
Nếu muốn xóa tất thì trong Resco Explore cho hiện tất cả các file ẩn. sau đoa tìm file PIM.vol đổi tên đi thành PHIM.vol chẳng hạn. SR, máy sẽ tự tạo PIM.vol mới, sau đó xóa file PHIM.vol đi là xong.

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday