Một số thắc mắc về diễn đàn HHVN

Các thớt khác của Ta Luan

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 10:50
Trong nội quy của diễn đàn có mục "Phải dùng Tiếng Việt có dấu (hạn chế tối đa việc pha trộn các thứ tiếng khác)" nhưng ngay bản thân diễn đàn theo mình thấy cũng chưa thực sự theo đúng nội quy này, ví dụ như chữ Quote rồi New Theard chẳng hạn và còn nhiều chữ khác nữa tại sao vẫn sử dụng tiếng Anh hay tiếng Việt không thể dịch ra được ? Theo thiển ý của mình thì diễn đàn nên Việt hóa tối đa những chữ chức năng này nhằm thống nhất quan điểm " Diễn đàn dùng tiếng Việt " như nội quy đã đề ra. Vài lời góp ý mong diễn đàn ngày càng phát triển.

5 Tháng một 2007 lúc 11:25
cái này bạn có thể tùy chọn kiểu hiển thị khi đăng nhập diễn đàn mà, ở ngay dưới cuối trang thôi.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
5 Tháng một 2007 lúc 11:38
Trong nội quy của diễn đàn có mục "Phải dùng Tiếng Việt có dấu (hạn chế tối đa việc pha trộn các thứ tiếng khác)" nhưng ngay bản thân diễn đàn theo mình thấy cũng chưa thực sự theo đúng nội quy này, ví dụ như chữ Quote rồi New Theard chẳng hạn và còn nhiều chữ khác nữa tại sao vẫn sử dụng tiếng Anh hay tiếng Việt không thể dịch ra được ? Theo thiển ý của mình thì diễn đàn nên Việt hóa tối đa những chữ chức năng này nhằm thống nhất quan điểm " Diễn đàn dùng tiếng Việt " như nội quy đã đề ra. Vài lời góp ý mong diễn đàn ngày càng phát triển.
Đúng vậy, xin cảm ơn bạn đã góp ý. Chúng tôi đang chuẩn bị thay ngôn ngữ và giao diện mới cho đúng với NỘI QUY nhất!

Một lần nữa, xin cảm ơn sự góp ý của bạn!

Hao Bui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 11:50
Đúng vậy, xin cảm ơn bạn đã góp ý. Chúng tôi đang chuẩn bị thay ngôn ngữ và giao diện mới cho đúng với NỘI QUY nhất!

Một lần nữa, xin cảm ơn sự góp ý của bạn!
Và mình thấy đưa luôn cái nội quy vào thẳng Thông Báo , cho stick ưu tiên để mọi người dễ đọc . Chứ cái nội quy bé tí , hoà vào cái màu banner , chả biết có bao nhiêu người bị Ban đều ko rõ đã biết nó nằm đâu nữa .

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 12:01
Cũng xin tiếp thu ý kiến của bác. Trước đây nó cũng nằm trong thông báo trong mỗi box, sau đó khi sửa lại thì lại move ra ngoài, giờ lại ... move vào trong vậy nhỉ. Chỉ sợ có bác lại bảo mang cái đó vào đây ... dọa ma thì ... hihi. Xin cảm ơn.

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 12:49
Cũng xin tiếp thu ý kiến của bác. Trước đây nó cũng nằm trong thông báo trong mỗi box, sau đó khi sửa lại thì lại move ra ngoài, giờ lại ... move vào trong vậy nhỉ. Chỉ sợ có bác lại bảo mang cái đó vào đây ... dọa ma thì ... hihi. Xin cảm ơn.

Các bác cũng check giùm với FIREFOX nhé, vì không đọc nội quy bằng thằng này đựoc. Hihi.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng một 2007 lúc 18:50
Các bác cũng check giùm với FIREFOX nhé, vì không đọc nội quy bằng thằng này đựoc. Hihi.
Cái này anh trai nói đúng rồi, mấy lần vô đọc nội quy nhưng vẫn kô được

Hôm nay vô HHVN thấy khác khác :D, hình như mới thay font hiển thị hoàn toàn TV, cám ơn các anh ADMIN đã nổ lực vì HHVN, mong các anh sẽ sống mái để xây dựng mái nhà chung cho tất cả mọi người. Một lần nữa em xin cám ơn :)

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 16:42
Hôm nay đọc được cái này thấy ngồ ngộ, không biết các bác thấy sao :D

"vBulletin Message
Invalid Chủ đề specified. If you followed a valid link, please notify the administrator"

Đây ạ : http://handheldvn.com/forum/showthread.php?t=42566
Gần giống người nói em dùng Hệ điều hành Cửa sổ XP ấy...!
Cũng khó có thể nội địa hóa!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday