một vấn đề đã cũ mà vẫn k giải quyết được của Treo600

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bao_2004 said:
Khi người khác gọi tới thì nghe bị ù, trong khi đó mình nghe rất rõ. bác nào biết thì xin chỉ giáo??????/
xem xem có mở GPRS không, xem xem phiên bản máy của bạn có cập nhật chưa.
chúc người nghe hết ù hehehe.

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bao_2004 said:
Khi người khác gọi tới thì nghe bị ù, trong khi đó mình nghe rất rõ. bác nào biết thì xin chỉ giáo??????/

Nếu làm theo bác cuhiep rồi mà vẫn chưa giải quyết được thì bác nên yêu cầu người nghe đi khám tai. Có lý nào bác nghe rõ mà họ lại nghe ù! Chắc chắn họ có vấn đề về tai :)

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác đã mở máy ra cuốn giấy bạc cái đống dây chèn qua loa chưa????

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mở máy ra rồi lót toàn bộ mặt trong của lưng máy bằng giấy bạc xem sao. Nhớ gấp mặt màu vàng vào trong nhé, không có dễ bị chập điện trong máy lắm đấy.

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn nên update cái firmware của máy, hiện tại cho Treo600 là Treo600-1.12-ROW.
(bạn vào phần phone chọn phone info để biết version Rom của máy)
Một số máy bị bệnh này sau khi update Rom đã chữa khỏi.
Tải update ROM về từ site www.palm.com

namthanh17

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Anh Airport cho hoi dung treo 650 cai world mate vao toan bi khoi dong lai may lien tuc, phai hard reset lai. Xin chi cho cach nao cai lai duoc khong? Hay can cap nhat ban moi nhat lam on cho luon dia chi tai xuong va pass neu duoc. Cam on airport nhieu

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...