Motorola V3 màu đen

Dragon

Love the luxury
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sonadt said:
Nếu khoái mai tôi đi mua cho, nhưng gửi sang Singapore à????
Cho em hỏi cái màu đen đó quy ra VND hay USD là bao nhiêu nhỉ
Nếu giá hợp lý chắc nhờ bác xách hộ 1 con mất

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
gadget-hunter said:
Tôi nghĩ là cách viết của tôi không có gì sai nội quy của forum, thêm vào từ TA vào cho nó nhiều cách hiểu hơn thôi, bài post có vài chữ TA cũng là chuyện bình thường ở trên forum này, tuỳ vào người viết muốn thể hiện nó là vì cái ý gì , thỉnh thoảng tôi cũng phải tra từ điển một số từ mọi người viết trên này mặc dù TA không tồi, tôi lại càng cảm thấy mừng mình biết thêm vốn từ, vì thế cái request của bạn xem chừng không hợp lý với tôi lắm, cái thread này hình như cũng no sense rồi, bạn là mod đề nghị tôi nên mới phải trả lời thôi.
đã bảo bác bình tĩnh rồi, cứ đọc lại bày cũ làm gì
mọi người đang rôm rả về cái đen đen cuả anh DrGamo mà.

mà về vấn đề chen tiếng anh của anh vào cũng chẳng đúng đắn như anh nghĩ đâu. hai cái từ anh dùng trong bài đó tiếng việt có hẳn hoi, dễ hiểu. có phải là từ kỹ thuật gì không thể dịch sang tiếng việt được đâu.
khổ thế.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bên China em thấy giá là 5400tệ = 10tr300VNĐ

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
scandalous said:
Kô biết có ai mua được dùm mình con màu đen này kô? Bên Sing vẫn chưa có mới đau đớn chứ!

Ở hà nội có bán rồi đấy. Giá khoảng 7.7-7.9 Triệu

scandalous

GẮN KẾT
Ủa, ai bán vậy bác?
@Anh Sơn: Mua về HN thui :D. Em nói thế là vì nếu bên Sing cũng có thì em đã nhờ bạn bè mang về dùm!

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
http://www.hoanghamobile.com/Detail.aspx?MobileName=V3
Nhưng nó hết hàng rồi, theo thông tin không chính thức thì khoảng 10 ngày nữa có V3 Black chính hãng tại HN.
V3 black ở Sing có đấy. Tôi nhờ người mua về mà. Hàng T-mobile

scandalous

GẮN KẾT
Hic em nhờ bạn bè tìm dùm mãi mà có đâu, chắc ít hàng quá :((

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
scandalous said:
Ủa, ai bán vậy bác?
@Anh Sơn: Mua về HN thui :D. Em nói thế là vì nếu bên Sing cũng có thì em đã nhờ bạn bè mang về dùm!
Đã mua hộ bạn. Lại Wifi-Cafe lấy nhé. Giá tôi mua hộ 3200 HK$ (kô nhớ chắc lắm , để tôi tìm cái thanh toán EPS xem lại)

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
caohungvn said:
Bên China em thấy giá là 5400tệ = 10tr300VNĐ
Tôi mua chỉ khoảng 3200-3500 HK$ thôi. Mua cửa hàng ngoài đường đấy. Nhưng chỉ mua một cái cho bạn scandalous (nếu thích).
Xin lỗi mấy hôm trước internet KS bên HK cứ cộng 100HK$/ngày nên kô vào internet nên kô update thông tin được.

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em nghe báo đài nói nhiều về trứng già giả bên HK, anh mua thử một con ăn rồi "review" cho anh em biết cái.
thế nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...