Motorola V3 màu đen

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình cũng đến sợ cái anh 8910 và anh 8910i
giá cứ ở đâu đâu ấy.
chắc mình không phải là sếp nên không thích hehe

DrGamo

GÂY DỰNG
Định chờ ngày nắng chụp lại hình STARTAC 2004 SE mà toàn quên mất, thôi post tạm mấy cái hình chụp đúng ngày vừa mưa xong, cái máy cũ không xử lý nổi ảnh sáng nên hình hơi kém.

1. Tac 2004 SE đứng cạnh "người mẫu" Tac X
2. Xoay tròn, rồi ... xem cái lưng tí nào.
3. Bật tung, à còn khoản ngồi bô nữa chứ: khi gập máy, lúc tháo rời, khi ngồi vẫn nói, lúc chơi dọc đường. (sạc điện, quên chụp lúc đi dọc đường - sạc nhanh vì cũng giống các loại khác)
4. Crop mấy cái hình đồ chơi chắc là tiện dụng cho VIP: Mua hàng, nhà băng, chứng khoán, lấy tiền mặt, kết nối mạng?, trả phí cho thẻ BHNT... toàn đoán mò thôi nhé, tiếng Hàn nên chỉ nói bằng tay, đọc bằng hình thôi :)
5. Quên rồi :D, mà diễn đàn cũng giới hạn mà.

Attachments

92.8 KB · Đọc: 26
    85.3 KB · Đọc: 19

DrGamo

GÂY DỰNG
Cái nữa cho đủ nào, diễn đàn hồi này giới hạn ảnh :)

Tiện thể quote lại bài cũ
DrGamo said:
Hơi lạc chủ đề chút xíu, bác sonadt cho em ké tí nhé. Cũng là motorola, cũng màu đen, cũng dòng limited, chỉ khác cái là không phải GSM, mà là CDMA các bác ạ! chia sẻ cái đống đồ cổ cho vui ấy mà! Em đang để ý dòng CDMA 3G xem ra sao vì có thể HanoiTelecom sẽ là 1 đại gia di động.

Link hình chiếc StarTac hoài cổ đây các bác ạ:
http://www.mymotorola.co.kr/motoshow/product/startac2004se_big.asp

Còn link trang chính về máy thì chắc các bác ứ thèm xem đâu, tiếng Hàn mà
http://www.mymotorola.co.kr/motoshow/product/show_startac2004se.asp
Chép ít specs để các bác dễ mường tượng cho đỡ mất công:

STARTAC 2004 SPECIAL EDITION

Máy dạng nắp gập truyền thống của thiết kế StarTac. (Ngoại hình khá giống Tac X) Phím 4 chiều, 3 phím volum, 2 logo M và StarTac làm bằng vàng 18K
Màn hình 1,8 inch, TFT LCD 262.000 màu. Viền vàng (nạm vàng 18K)
Hỗ trợ mobile Banking (Moneta, ATM?), E-book, long sms... chỉ có cable link và hồng ngoại, không có BT, chỉ là polyphonic, không có wav, mp3, không camera.
Bộ nhớ 4M. Không có khe thẻ nhớ mở rộng
Loa ngoài khá hay, chim kêu, vượn hót, chó gà kêu, suối chảy như thật (có sẵn trong máy) nhưng chỉ tải được polyphonic.
Internet băng rộng mạng Nate, Playon (Hàn quốc)
Pin lắp đằng sau máy (Không gắn trước mặt như tac X) Pin chuẩn 980mAh 185 phút nói / 190 giờ chờ (lý thuyết thôi chứ dùng chỉ 2-3 ngày) Pin mỏng 580mAh.
Kích thước 46 x 87 x 23 mm (gập) 97g
Bàn phím khá giống Tác X
Màu: dòng StarTac 2004SE chỉ có duy nhất mầu đen. (StarTac 2004 có 4 mầu khác)
Nói tóm lại là một chiếc Alô đơn thuần khá giống Tac X tái hiện có thêm một chút tính năng hiện đại kiểu smartphone. Và có khe cắm SIM 8 chân hỗ trợ Sim ngoài và thương mại điện tử. Dát thêm tí Vàng cho nó thành quà tặng cho VIP.
Xuất xưởng cách đây đúng 1 năm tháng 4/2004 cho 1 dịp kỷ niệm 10 năm gì đấy của Motorola thì phải.
Giá công bố ban đầu chừng 2.000 US$ (chẳng hiểu vì sao?) Hàng quà tặng muốn nói giá bao nhiêu chẳn được :D
Mai có đủ ánh sáng em chụp thêm hình bên trong cho ai nhớ Tac X cùng ngắm.

Thêm cái link tiếng anh của bác vnpcwprld cho dễ xem

vnpcworld said:
Cái của bác đây này http://wirelessimports.com/ProductDetail.asp?ProductID=367
Cái này đúng là loại dành cho "vĩ nhân" vì tính năng cũng chả có gì nhưng mà đắt khủng khiếp. Em cũng có 1 cái nhưng không phải là loại mạ vàng như của bác. Ghét nó lại dùng CDMA.

Attachments

76.5 KB · Đọc: 17
    83.9 KB · Đọc: 19

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...