Mourinho từ chức HLV Chelsea...có phải là cuộc chia ly màu đõ?

Các thớt khác của ha_lo_no
21 Tháng chín 2007 lúc 12:09
Hôm qua 20.09.2007, HLV Jose Mourinho đã chính thức nói lời chia tay Chelsea, sự ra đi khá bất ngờ trong thời điểm này nhưng là một điều tất yếu do những mâu thuẫn và thành tích khá thất vọng đã xảy ra trước đó.

Dù không là CĐV của CLB Chelsea, nhưng em cảm thấy rất tiếc nuối cho cuộc chia tay này, nó là một tổn thất rất lớn cho Chelsea và tất cả CĐV yêu mến màu xanh thành London CLB Chelsea.
Các bác nghĩ gì về cuộc chia tay này? cùng spam nhé....

Ah! Bác Jose Mourinho cũng dùng BlackBerry 8800 đấy các bác, nên chắc Bác ấy cũng biết đến Diễn Đàn của chúng ta ấy nhỉ:D :D

Đây nè các bác :

[/IMG]

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 13:15
Bắt đầu 1 chu kỳ mới của Chelsea. 50 năm nữa mới có thể vô địch giải Ngoại hạng Anh. :(

21 Tháng chín 2007 lúc 13:18
Tiết nhi! Mourinho như là biểu tượng của Chelsea...
còn đâu những cuộc đấu khẩu kinh điển luôn diễn ra trước mỗi vòng đấu của tứ đại gia bóng đá anh điều mà luôn làm tăng thêm sức hấp dẫn trước mỗi vòng đấu

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 16:23
Vắng lão này thì giải ngoại hạng cũng nhàm chán bớt đi chút với những thời điểm trước và sau trận đấu :D

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 18:58
Mourinho.
Người đã đem lại cho Blue 6 chiếc cúp trong 3 năm,2 lần vào tứ kết C1.
Trước Mourinho là Ranieri,với vị trí thứ 2 và một cúp FA.Nhớ hồi Ranieri ra đi.Biết bao nhiêu người tiếc.Hồi đó mình cũng tiếc.Thậm chí nguyền rủa lão Aram ngu si khi đuổi đi HLV đầu tiên cho fan của Blue cảm giác tự tin khi đón tiếp Arsenal,Mu,Liverpool.
Rồi Mourinho về.Mọi người,cả mình đã nhanh chóng quên đi HLV cũ.Bởi Mourinho quá tài.Người đã đem lại cho Blue những tên tuổi mới : Carvallho,Cech..Và triết lý bóng đá mới,một phong cách bóng đá chắc chắn,thực tế,và lỳ lợm.
Mourinho ra đi.Tình cảm của cầu thủ,người hâm mộ bị ảnh hưởng.Có người tiếc nuối cho quá khứ vinh quang.Và lo cho tương lai không rõ ràng.

Tôi không thích nghĩ thế.Mourinho đã ra đi,ông ấy không thể quay về.Nhớ nhung,nhưng đừng tiếc nuối.Chealsea vẫn còn đó.Còn có biết bao con người tài năng khác.Hiddink,Klisman,Capello...Các cầu thủ vẫn còn đấy Lampart,Drogba,Cech,Terry...

Mourinho ra đi.Tham vọng vô địch Champion càng trở nên rõ ràng.Ý định đưa Chealsea thành một CLB chơi quyến rũ,hủy diệt càng quyết liệt.HLV mới,sẽ phải áp lực hơn.Người này không được.Người khác sẽ đến,sẽ đem theo một tư duy mới.Mội lối chơi mới.Mà không bị ảnh hưởng bảo thủ bởi những thành quả do chính mình đã tạo ra.

Sheva,Ballack sẽ có cơ hội để thể hiện tài năng.Mối quan hệ giữa Chủ tịch và HLV được cải thiện.Và sẽ có một Chealsea mới.

Fan của Chealsea,đừng vội mất lòng tin.Chealsea vẫn là Chealsea dù có Aram hay Mourinho hay không.Và chẳng thể có bước ngoặt nếu mình cứ lảng tránh sự thay đổi.Biết đâu đấy.Chỉ 3 tháng nữa thôi,người ta sẽ lại quên Mourinho như Ranieri ngày nào.
Cứ nhớ Mourinho.Nhưng đừng tiếc làm gì.

Tự nhiên nhớ người yêu cũ.Dù biết mọi kết thúc đều chỉ là bắt đầu.
Em ơi.:( :( :(

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 19:12
Tự nhiên nhớ người yêu cũ.Dù biết mọi kết thúc đều chỉ là bắt đầu.
Em ơi.:( :( :(
vẫn chưa hết buồn hả bác,bia đê.
còn em chả hiểu sao các bác lại thích Chealsea nhỉ,lối đá nhạt nhẽo.mà chú người Nga cũng dại(hay là tinh tướng) hồi đầu sĩ cho lắm vào,bây giờ mua mấy thằng vớ vẩn cũng đắt lòi.đúng là mấy chú nga ngố.

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 19:18
còn em chả hiểu sao các bác lại thích Chealsea nhỉ,lối đá nhạt nhẽo.mà chú người Nga cũng dại(hay là tinh tướng) hồi đầu sĩ cho lắm vào,bây giờ mua mấy thằng vớ vẩn cũng đắt lòi.đúng là mấy chú nga ngố.
Bạn cứ thử so sánh tài sản của bạn với chú Abramovich xem bạn ngố hay Nga ngố :D:D:D

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 19:51
He,đi uống bia.Em mời các bác HandHeld,xin lỗi vụ lần trước thất hứa.Tối thứ 4 tuần này được không bác?
Các bác haifangshi,pate,hnn...nếu không bận thì pm cho em nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa mới khởi chạy một trang có tên gọi là Data and Privacy (Dữ liệu và Quyền Riêng Tư) trên website của mình. Khi truy cập vào đây, người dùng có thể kiểm tra và tải về tất cả các dữ liệu mà công t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday