Mpx200: Đĩa vấp!

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Các bác cho hỏi: Máy Mpx200 dùng thẻ miniSD, khi mở ra để bật nhạc lên, đến khi đóng lại thì bài hát đang bình thường bỗng phát ra tín hiệu như đĩa vấp trong khoảng vài ba giây (đã thử tráo đổi card, máy...) là do sao? Cách khắc phục, nếu có?

Trân trọng cảm ơn!

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuyện bình thường mà anh. Khi đóng nắp lại, CPU của Mpx bị nhiều thằng kêu gọi quá nên quá tải nên nhạc bị vấp vài phát, có 3s thì là chuyện thường anh :-D.

Nếu muốn hết thì chịu khó softreset rồi hãy nghe nhạc hoặc cài Xbar 2.6 - tool quản lý các proccess... hí hí ...

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác Nobita đang sử dụng Mpx220 à? thế bác có biết làm cách nào unlock cái này không? Nếu biết thì bác hướng dẫn em với nhé. Em đang có một cái chưa unlock đang đau đầu với nó đây

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
vinhrocker said:
bác Nobita đang sử dụng Mpx220 à? thế bác có biết làm cách nào unlock cái này không? Nếu biết thì bác hướng dẫn em với nhé. Em đang có một cái chưa unlock đang đau đầu với nó đây

Mình đang dùng Mpx200 chứ không fải 220 bác ạ. Với tuyệt đối không fải là cao thủ. Hy vọng có A-E nào trình cao ra tay giúp bác!

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thường thì những cao thủ không bao giờ tự nhận mình là cao thủ cả, he he :D
Nếu bác không rành về vụ unlock này thì thôi, ko sao cả. Hi vọng sẽ có người nào đó giúp được em.
Thank bác nobita nhé :)

huyentrang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đĩa vấp, MPX200

Nếu bạn upgrade lên 2003, có thể d0ỡ hơn khi gập nắp lại. Nhưng lại phát sinh cái khác, đó là đang chạy bình thường có bản nghe cà giật, lúc ấy nếu để ý sẽ thấy vòng tròn đang xoay (Giống đồng hồ cát ở Windows), chắc có thể có phần nào request CPU làm việc?
HT

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...