MPx220: new questions

22 Tháng tư 2007 lúc 09:36
Mình đang dùng MPx220 đen. Chạy rom 1.47 thấy cũng ổn định. Vậy mà bữa hổm không hiểu sao tự nhiên nó hard reset lại. Zậy là mất hết contacts với mấy cái soft lun. Mình mới hard reset lại lần nữa, kết quả là máy nhanh hết pin cực, mấy bữa sau thì hư lun camera, capture thì nó báo lỗi "failed to capture image!". Bác nào biết cách khắc phục thì nhanh nhanh giúp em với nhé! Thanks nhìu nhìu!!!

nthoa87

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng tư 2007 lúc 07:19
Mình đang dùng MPx220 đen. Chạy rom 1.47 thấy cũng ổn định. Vậy mà bữa hổm không hiểu sao tự nhiên nó hard reset lại. Zậy là mất hết contacts với mấy cái soft lun. Mình mới hard reset lại lần nữa, kết quả là máy nhanh hết pin cực, mấy bữa sau thì hư lun camera, capture thì nó báo lỗi "failed to capture image!". Bác nào biết cách khắc phục thì nhanh nhanh giúp em với nhé! Thanks nhìu nhìu!!!
mình thì không biết cách chữa nhưng bro nếu không sữa được thì bán vỏ và bàn phím + pin cho minh nha :D
minh dang cần gấp (sorry spam)

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tư 2007 lúc 10:54
Nếu bác bán thì bán nốt cho em cái màn hình:p , máy của em cho con gái chơi nó đập vỡ màn hình, ko biết thay ở đâu bây giờ:confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday