Mua Canon IXUS 800 IS made in Japan, fullbox 100%, bảo hành 12 tháng, ở đâu ở HN ạ ?

Các thớt khác của 3230

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2007 lúc 15:01
Em cứ tưởng Canon thì đều là made in Japan hết, nhưng hôm nay ngồi so sánh giá trên mạng thì thấy chênh nhau quá nhiều, xem kĩ mới biết là có cả made in Malaysia, China. Các bác chỉ cho em chỗ uy tín mua cái Canon IXUS 800 IS made in Japan với, fullbox 100%, bảo hành bảo tỏi đầy đủ, không biết Canon này có được bảo hành toàn cầu không các bác nhỉ ? Bét nhất của dòng IXUS này là 700 IS hả các bác, nếu giá mà chênh với 800 IS nhiều thì cũng chiến luôn, vì cứ IXUS là được, dáng nó đẹp, còn càng rẻ càng tốt, hehe, nhu cầu chụp gia đình, du lịch thôi mà. Thanks các bác.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2007 lúc 15:32
1. Canon Ngọc: 22 Tràng Thi, chỉ bán hàng chính hãng, bảo hành 12 tháng, nhưng giá mắc hơn những chỗ khác. Đã có uy tín lâu năm ở HN.
2. Lê Bảo Minh HN: 14 Lý Nam Đế, mới mở chi nhánh ở HN, là đại lý ủy quyền của Canon nên giá cũng mắc.
3. Giang Duy Đạt: 463 đường Giải phóng. Bác này (Huân) cũng rất có uy tín với việc bán hàng và tư vấn qua mạng. Giá cả cũng mềm hơn (có cả hàng đã dùng rồi để chọn.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2007 lúc 15:43
Em cứ tưởng Canon thì đều là made in Japan hết, nhưng hôm nay ngồi so sánh giá trên mạng thì thấy chênh nhau quá nhiều, xem kĩ mới biết là có cả made in Malaysia, China. Các bác chỉ cho em chỗ uy tín mua cái Canon IXUS 800 IS made in Japan với, fullbox 100%, bảo hành bảo tỏi đầy đủ, không biết Canon này có được bảo hành toàn cầu không các bác nhỉ ? Bét nhất của dòng IXUS này là 700 IS hả các bác, nếu giá mà chênh với 800 IS nhiều thì cũng chiến luôn, vì cứ IXUS là được, dáng nó đẹp, còn càng rẻ càng tốt, hehe, nhu cầu chụp gia đình, du lịch thôi mà. Thanks các bác.
Hớ ! Có con IXUS 800IS Made in ngoài Japan hả bác ? Em xin cái ảnh để mở rộng tầm nhìn . Em mua loại này tầm vài cái không nhớ, nhưng toàn thấy Made in JAPAN thôi ah . Sao bác kiếm được có Made in khác thì lạ quá .

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2007 lúc 16:20
Thanks các bác. Em vừa gọi mấy chỗ nhưng hàng Canon 800IS này ko sản xuất nữa, nên ít cửa hàng có, có thì cũng là 2nd 8-90% thôi, hik hik. Lại phải tham khảo một hồi thấy có mỗi con Canon IXY 10 - 100% Fullbox của bác JPlap với giá 225$ là có vẻ ngon nhất về giá và chất lượng (em cũng ko thấy có bài đánh giá về con này, nhưng đọc sơ qua cấu hình thấy có vẻ ổn), chỉ tội mua hộ đứa em gái mà máy vuông thành sắc cạnh nam tính quá, mà nam dùng cũng xấu ý chứ, ít tiền, được cái lọ mất cái chai vậy. Bác nào vào xem topic của em mà thấy chỗ nào bán Canon loại khác ngon hơn IXY10 mà giá thấp hơn 250$ = 4tr VND thì chỉ cho em với nhé, thanks !!!
@chaunghe: em có bảo là hàng thấy có hàng Canon ko phải Japan, chứ có bảo là con IXUS 800IS đâu ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday