Mua dây bấm nối dài cho cannon 400D

Các thớt khác của windking

windking

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng hai 2008 lúc 20:12
Ai biết chỗ bán dây bấm máy nối dài hoặc không dây cho Cannon 400D không vậy , giá cả thế nào . Bác nào có thì để lại cho em cũng được , muốn chụp vài kiểu ảnh pháo hoa quá :D

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2008 lúc 20:34
Nếu bạn ở Hà Nội, thử ra mấy hiệu ảnh ở Hàng Khay xem có không. Cách đây đã lâu lắm rồi, thời mình còn dùng máy ảnh Pratica, mua một cái dây chụp nối dài dùng rất tiện khi cần chụp chậm.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 21:32
Bác có thích tự làm cho mình 1 cái bấm không? Tham khảo ở đây nè

Cái này e tự làm, cũng thú vị lắm ạ, chi phí chưa tới 20K. :)

^^ bác làm rùi cho cảm nhận tí đi(độ nhạy, mức độ thuận tiện...). Em cũng biết cái này mà chưa có time thử, nếu tốt thì có khi phải nghịch thử hì hì.

casper84

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng ba 2008 lúc 00:21
Cũng dễ xài bác ạ. Nhạy hay kh là do cái nút nhấn thôi, mình mua loại thường ở chợ NHẬT TẢO, xài cũng không khó khăn ji. Công dụng các nút như sau
Nút đen: Auto Focus
Nút đỏ: Nút chụp
Công tắc dưới đáy on/off dành cho chế độ Bulb exposure hay Multishot.
+ Nếu off, canh nét trước = nút đen, sau đó bấm thêm nút đỏ để chụp trong khi vẫn giữ nút đen.
+ Nếu on, chỉ cần bấm nút đỏ để chụp.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng ba 2008 lúc 02:27
^^ ok thank bác, nghe qua cũng thích rùi, CN này mua đồ về nghịch mới được :D. Tính em thích tự làm hơn là đi mua hì hì. À mà bác cho em hỏi luôn là bé này có dùng được với 30d ko nhỉ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday