Mua đĩa DVD Win Vista và office 2007 ngoài CD Shop

nhsonf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng ba 2007 lúc 23:36
Thấy ở tạ quang bửu bán đầy, định mua về, không biết có phải bản ngon lành không, hay lại là mấy cái bản RC thì chán lắm.
Bác nào đã mua giống em rồi cho xin cái ý kiến với.
Cảm ơn.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 01:03
Có nhêu bản khác nhau, mua ngoài hàng CD chủ yếu là trong DVD sẽ cớ hướng dẫn đăng ký c***k cho máy. Mà bạn cứ thủ đi cho biết, mua đĩa cài cũng rẻ mà, biết ngay bản ngon hay kô ngay

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 11:59
Ko biết ở các cửa hàng ở HCM có update nhanh ko :D bản Retail ra lâu rồi mà em đi hỏi hết ở NhaTrang, cửa hàng nào cũng bảo có đĩa Vista mà té ra chỉ toàn bản cũ ... chả ai biết Vista beta & retail khác nhau thế nào cả :(

nhsonf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 18:07
Hôm nay qua mua 1 dvd về, thấy trên đĩa ghi cả c....k k*y, chẳng biết thế nào, đang định mày mò cài thử.
Các bác cho hỏi chút xíu nhé:
1. Muốn cài vista song song với XP thì cài ntn? cài mới vào partition riêng hay vô win cài upgrade đây.
2. Để dung lượng cho Vista tối thiểu là bao nhiêu? 20Gb có đủ không ạ?
3.Xóa

kakenkao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng ba 2007 lúc 14:51
Em cũng dùng Vita và Office 2007 được mấy tuần nay rồi ( dùng bản mau ở Tạ quang Bửu thôi). Tuy chưa có thời gian so sánh nhiều với XP nhưng dùng không quen, thao tác chậm hơn hẳn so với bản 2003. Mà sợ nhất là một số chương trình lâu nay đang cần dùng không cài đặt vào được. Giao diện thì rất đẹp rồi, nên vẫn thích dùng, các bác cho ý kiến với.

nhsonf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng ba 2007 lúc 20:50
Mọi người ơi! dùng đủ mọi cách rồi theo hướng dẫn hẳn hoi vẫn chỉ được 30 ngày, chán thế.
Làm thế nào bi giờ nhỉ?
Máy mình của HP, có tem Vista capable, win XP liesence xịn, nhưng không biết có upgrade lên Vista được không nhỉ?
Dùng chính đĩa mua ở CD Shop, upgrade lên Vista có ổn không?
Thứ nữa điểm Vista của máy mình đc 3.1 có thấp không nhỉ? card onboard thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday