Mua đồ hightech ở Nhật

Các thớt khác của ong_trum_rach_r

ong_trum_rach_r

NHẬP HỘI
Em có đứa bạn đang học bên Nhật, cuối tháng 7 này về chơi, nó hỏi em có muốn mua gì không nhưng em không biết ở bển có những gì hay và rẻ. Bác nào có kinh nghiệm thì tư vấn giúp em với.
Mà nghe nói, mua đồ ăn cắp ở bển rẻ hơn nhiều, bạn em ở Tokyo, các bác giúp em nhé, chẳng mấy khi nó về nên em muốn tranh thủ nhờ nó mua đồ tẹt ga.

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
ở Nhật bác ra Akihabara, chổ này có rất nhiều cửa hàng điện tử. Muốn mua hàng mới thì vào Softmap hay các hàng Duty Free, còn muốn mua hàng chôm thì ra lòng lề đường của Akihabara, đi Akiharabara nên đi từ 11h sáng đến 6h chiều. Buổi tối thì vui nhưng khó lựa đồ lắm.

Ở nhật thì có đủ loại hàng, nhưng nên mua hàng sx tại nhật thì giá mới rẽ. Khi vào cửa hàng đa số PDA đều là tiếng Nhật, bác cần xem kỹ.

Máy chụp ảnh, tai nghe, Palm, và điện gia dụng thì giá tương đối mềm. Những thứ còn lại thì không rẽ lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Máy ép chậm Kalite đang được rất nhiều gia đình tin tưởng và lựa chọn bởi những tính năng cũng như giá thành khá phù hợp với đại đa số gia đình Việt Nam. Vì vậy đi kèm với nó là rất nhiều người thắc mắc là máy ép chậm Kalite có tốt không?
Xem thê ...