Mua giày nike / das /reebok xịn ở đâu ? (Hà Nội)

Các thớt khác của xtitan
Status
Không mở trả lời sau này.

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 19:23
tình hình là hôm nay em đi lượn tìm mua giày mà chỉ thấy mỗi das , mẫu thì xấu thôi rồi :( Nike thì tìm mãi ko thấy đâu :( có bác nào biết chỗ bán giày xịn mà ko bị hét cao quá thì chỉ em được ko ạ ? (Vincom và Tràng Tiền plaza em biết rồi)
cảm ơn các bác nhiều ạ :D

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
29 Tháng một 2008 lúc 19:32
Đại Lý NIKE Chính Thức Tại Hà Nội.

7 Trần Phú. Quận Ba Đình. Hà Nội. ĐT 7472310

1 - Tầng 1 Tràng Tiền Plaza đang có sale off 50% hàng của NIKE đấy.
2 - NIKE chỗ Trần Phú (gần đường tàu hỏa í).
3 - Shop Prince chỗ Phố Huế (đối diện đường Ngô Văn Sở).
4 - Mai Sport tầng 1 chợ Hôm.
5 - Còn nhiều lắm nhưng mấy chỗ trên hàng được.

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 19:37
Đại Lý NIKE Chính Thức Tại Hà Nội.

7 Trần Phú. Quận Ba Đình. Hà Nội. ĐT 7472310

1 - Tầng 1 Tràng Tiền Plaza đang có sale off 50% hàng của NIKE đấy.
2 - NIKE chỗ Trần Phú (gần đường tàu hỏa í).
3 - Shop Prince chỗ Phố Huế (đối diện đường Ngô Văn Sở).
4 - Mai Sport tầng 1 chợ Hôm.
5 - Còn nhiều lắm nhưng mấy chỗ trên hàng được.
cảm ơn bác Lam Sơn, em biết chỗ số 7 Trần Phú rồi nhưng đến thì nó đóng cửa, dọn dẹp sạch đi rồi, đề là chuyển tới 27 Ngô Thì Nhậm nhưng đến đấy là cái chỗ may áo dài gì gì ko biết :(

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 19:52
Haha cái bác Lam Sơn này ngưởi SG mà thông thạo Hà Nội quá, bái phục, bái phục.

Ở SG thì có Thái Bình Shoes trên đường Nguyễn Văn Trỗi.

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 21:18
Bác hỏi chung chung quá, cũng khó trả lời chính xác theo ý bác. Bởi vì chẳng biết bác muốn mua giày dùng cho mục đích gì? Tennis (kiểu như em chơi thì cứ ra DŨng Sport ở Lê Hồng Phong ấy, Adidas, Nike, Winson, Babolat, Prince,.. cái gì cũng có), Jogging hay dùng trong phòng tập thể hình, vì mỗi loại giày có cấu trúc riêng.
Nhưng về Adidas, bác lên Hàng Gai, hoặc Kim Mã, đối diện Khu Ngoại Giao Đoàn ấy, hoặc Phố Huế, Vincom,..
Nike: Các cửa hàng chính hãng đều có biển hiệu Sport Community: Trên Hàng Bông, Hàm Long,..
Rebook: Duy nhất em thấy trên Kim Mã, gần cửa hàng Adidas ấy.

Hoặc nữa là tất cả các cửa hàng thể thao đều có bán, có điều bác chú ý chút, không thì bị hét giá trên trời (nếu bác mua Nike, hoặc Adidas xịn nhé)
Chúc bác tìm được đôi giầy như ý

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 22:21
Bác hỏi chung chung quá, cũng khó trả lời chính xác theo ý bác. Bởi vì chẳng biết bác muốn mua giày dùng cho mục đích gì? Tennis (kiểu như em chơi thì cứ ra DŨng Sport ở Lê Hồng Phong ấy, Adidas, Nike, Winson, Babolat, Prince,.. cái gì cũng có), Jogging hay dùng trong phòng tập thể hình, vì mỗi loại giày có cấu trúc riêng.
Nhưng về Adidas, bác lên Hàng Gai, hoặc Kim Mã, đối diện Khu Ngoại Giao Đoàn ấy, hoặc Phố Huế, Vincom,..
Nike: Các cửa hàng chính hãng đều có biển hiệu Sport Community: Trên Hàng Bông, Hàm Long,..
Rebook: Duy nhất em thấy trên Kim Mã, gần cửa hàng Adidas ấy.

Hoặc nữa là tất cả các cửa hàng thể thao đều có bán, có điều bác chú ý chút, không thì bị hét giá trên trời (nếu bác mua Nike, hoặc Adidas xịn nhé)
Chúc bác tìm được đôi giầy như ý
cảm ơn bác, em đã lên Hàng Bông bê 1 em Nike Air Max Breathe Cage về rồi :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday