Mua giỏ đựng laptop ở đâu tốt???

Các thớt khác của nsc
5 Tháng hai 2007 lúc 14:56
Sau khi bị rớt,tiêu mất cái loa.Em muốn mua cái giỏ khác có vẻ chắc chắn hơn.

Nhờ các bác tư vấn giúp chỗ nào bán giỏ laptop nhiều loại,chất lượng tốt???
Ở TPHCM nhe các bác.Many tks!

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2007 lúc 20:33
lần đầu nghe thấy từ "giỏ" kèm theo là lappy ^^
mình dùng loại cặp 2 lớp, 1 lớp trong có thể tháo rời và dùng độc lập nó vừa khít cái lap 15.4' nên không bị xê dịch và các mặt là mút mỏng. còn lớp ngoài là cái cặp như cặp thông thường nhưng vaanx có thiết kế chống soooccc ở đáy và các mặt và điều quan trọng là nó chứa vừa đủ cái lớp ở trong bằng một miếng dán chặt vào bên trong => không lắc => không lo nhưng rơi thì không chết vẫn là may ^^
loại này cũng rẻ tầm 300k nhưng là mình mua ngoài hồ con rùa ^^

5 Tháng hai 2007 lúc 21:38
lần đầu nghe thấy từ "giỏ" kèm theo là lappy ^^
mình dùng loại cặp 2 lớp, 1 lớp trong có thể tháo rời và dùng độc lập nó vừa khít cái lap 15.4' nên không bị xê dịch và các mặt là mút mỏng. còn lớp ngoài là cái cặp như cặp thông thường nhưng vaanx có thiết kế chống soooccc ở đáy và các mặt và điều quan trọng là nó chứa vừa đủ cái lớp ở trong bằng một miếng dán chặt vào bên trong => không lắc => không lo nhưng rơi thì không chết vẫn là may ^^
loại này cũng rẻ tầm 300k nhưng là mình mua ngoài hồ con rùa ^^
Cho mình địa chỉ đi bồ.Cám ơn nhe.

@neompx
Cám ơn bác neompx luôn,nhưng chỗ đó bán sao đắt thế :) có chỗ nào rẻ rẻ tí ko bác?

begau

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2007 lúc 22:06
Trên lầu 3 Thương xá Tax có cửa hàng giới thiệu sản phẩm của Công ty sản xuất va li túi xách Saigon tên là Sunny (hay gì đó). Công ty này sản xuất cả túi và bal-lô đựng laptop. Giá từ 180k-300k. Hình thức và chất lượng khá ok. Hoặc bạn có thể ghé qua Long Bình ở Nguyễn Cư Trinh. Ở đây có bán các loại giỏ hàng VN và hàng chính hãng.

hungis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2007 lúc 22:37
Trên lầu 3 Thương xá Tax có cửa hàng giới thiệu sản phẩm của Công ty sản xuất va li túi xách Saigon tên là Sunny (hay gì đó). Công ty này sản xuất cả túi và bal-lô đựng laptop. Giá từ 180k-300k. Hình thức và chất lượng khá ok. Hoặc bạn có thể ghé qua Long Bình ở Nguyễn Cư Trinh. Ở đây có bán các loại giỏ hàng VN và hàng chính hãng.
Hàng VN chất lượng cao: http://www.miti.com.vn/index.htm

stinenerbie

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2007 lúc 00:16
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Pen Battle No. 1: French Everyday Writers

Trong bài Pen Battle lần này e so sánh và cảm nhận 2 cây bút dòng tầm trung cực phổ biến của Parker và Waterman: Parker Sonnet ngòi thép M và Waterman Expert ngòi F. Do chơi bút chưa lâu và bài viết k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday