Mua hàng từ trang nước ngoài

Các thớt khác của edunguyen

edunguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em tìm thấy cái balo này, em khá kết
http://www.tigerdirect.com/applications/SearchTools/item-details.asp?EdpNo=3346961&CatId=4702
Em nghĩ là nhiều anh em cũng thích và muốn mua, nhưng không biết là ở Việt Nam có ai làm dịch vụ order từ trang này không nhỉ? Em toàn thấy order đồng hồ, máy tính là nhiều, còn không biết mấy thứ đồ này thì thế nào? Mong các bác cho ý kiến :D
Bác nào nhận order cho em giá luôn qua PM thì càng tốt
Thanks !

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
shop "hàng độc" có nhận order đó anh, từ compusa cùng hãng với tigerdirect nên như nhau cả ;)

edunguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
shop "hàng độc" có nhận order đó anh, từ compusa cùng hãng với tigerdirect nên như nhau cả ;)
Bác cho em xin cái link chứ em google ra rất nhiều shop "hàng độc" nhưng chưa thấy cái nào nhận order hàng cả :(

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=78827
vợ em order bên này, đã soi giá kỹ, nói chung là rẻ và uy tín
con Logitech đó có vài cái review nhược điểm, em quên mất tiêu cái link rồi => dòng này ko thành công lắm.

Em vừa update thông tin về túi đây ạ, nhựa con này có vấn đề.
Very comfortable, lots of room, lots of pockets, great look. The only issue in my opinion is that the plastic cover scratch very easily. I got my bag for a month now and it has like 10 white scratch on it... :(

Dù sao nó cũng tuyệt đẹp, chẹp chẹp...

VietApps.com

GÂY DỰNG
Em nhân order đây bác ạ. Nhưng đắt là đắt fee ship ấy. Balo giá trị có thể không cao nhưng lại to nên nếu combine vào không rõ fee ship là bao nhiêu nữa. Dự kiến phải 20-30$/cặp nếu ship nhiều đấy :D.

Ship bằng FedEx nhé. :D

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Caùi naøy gioáng em hoûi vuï maáy beù gaëm nhaém ôû anh kì trc wa ^^ bít ñaâu sau naøy anh aáy laïi laø ng boû moái baloâ naøy hoho
Ối ngôn ngữ gì thế kia \m/

Anh chú ý là cái balo kia giá $49 nhé, không phải $39 đâu. $10 phải gửi rebate (điền vào phiếu, gửi kèm hóa đơn tới đâu đó chờ 2,3 tháng sau nhận lại cái check $10)

SonicN

GÂY DỰNG
em là em rất sợ các anh ODER giúp từ Mẽo về . Làm ăn đàng hàong ko sao , xui xui trúng anh chàng hay cắp CC mua đồ thì có mà đi toong

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em là em rất sợ các anh ODER giúp từ Mẽo về . Làm ăn đàng hàong ko sao , xui xui trúng anh chàng hay cắp CC mua đồ thì có mà đi toong
order từ mẽo về thì có hàng cho anh là được, còn nếu người mua có ăn cắp mà bị bắt thì người ta chết anh có chết đâu :D

SonicN

GÂY DỰNG
order từ mẽo về thì có hàng cho anh là được, còn nếu người mua có ăn cắp mà bị bắt thì người ta chết anh có chết đâu :D

chú này chưa bik gì về luật mà lăn tăn quá : sau khi thằng kia bị bắt , nó sẽ moi hết KH thằng kia bán dc ra hỏi cung , hỏi xem chú có bik thằng này dùng tiền ăn cắp mà mua hay ko :
- thực chất tất cả đều là ép cung , chú nào cứng cựa lắm thì mới qua dc khoản này , vẫn bị tịch thu hàng hóa -->> tiền mất

- ko qua dc khâu ép cung : tịch thu hàng , tù 1-3 năm -->>> tiền mất tật mang

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...