[HÀ NỘI] (Mua) Huawei Mate 9 Pro.

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

Tks các bác ủn giúp ạ! Ngon quá! E đt số xxx045 của bác ứ đc. Hức.
Em mới kiếm đc cây nội địa 128 cơ mà ko đc đẹp, chống vã tạm, nên chưa ưng bụng lắm ạ.
Bữa có hàng e gọi cụ mà có được đâu,chắc trong tầm ...phủ chăn :)))
Con xx045 e vẫn onl mà. Cụ cứ chơi chán đi,nếu k ưng thì hú e. Nhatrang đồ tàu khựa giờ n lắm ;)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Thật ko có chữ hw với ss thì ko biết con này với s6e gold phân biệt như nào anh ơi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Giống S7e chứ? Mate 9 nội địa nên đã được ăn bánh Pie Ăn roi 9 luôn rồi mới kinh, vuốt ve như iphone Xoạch
Bữa có hàng e gọi cụ mà có được đâu,chắc trong tầm ...phủ chăn :)))
Con xx045 e vẫn onl mà. Cụ cứ chơi chán đi,nếu k ưng thì hú e. Nhatrang đồ tàu khựa giờ n lắm ;)
Vừng cụ. E gọi cụ 3 nhát ứ đc, mà có khi lúc đó máy e chặn số lạ nên ứ có tín hiệu á .
Đã cho đi dán mông làm đẹp em nó luôn đây rùi:

Thay thế ẻm này để đỡ nhàm chán:

Cảm ơn các bác đã hoa tiêu, ủn hộ.
Mod đi qua đóng topic giúp e với ạ. Tks Mod.
Tks all.

0903527187

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Giống S7e chứ? Mate 9 nội địa nên đã được ăn bánh Pie Ăn roi 9 luôn rồi mới kinh, vuốt ve như iphone XoạchVừng cụ. E gọi cụ 3 nhát ứ đc, mà có khi lúc đó máy e chặn số lạ nên ứ có tín hiệu á .
Đã cho đi dán mông làm đẹp em nó luôn đây rùi:

Thay thế ẻm này để đỡ nhàm chán:

Cảm ơn các bác đã hoa tiêu, ủn hộ.
Mod đi qua đóng topic giúp e với ạ. Tks Mod.
Tks all.
ngon quá, sao hôm trước k gửi con roger cho em ạ

behat

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình cũng mới ngứa tay lấy 1 em mate 9 pro về vọc, bản 6G/128GB, mà sao biết là bản nội địa hay quốc tế ạ, thấy máy còn chữ '' lạ'' khá nhiều

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Mình cũng mới ngứa tay lấy 1 em mate 9 pro về vọc, bản 6G/128GB, mà sao biết là bản nội địa hay quốc tế ạ, thấy máy còn chữ '' lạ'' khá nhiều
Còn chữ lạ thì chắc nội địa. Nó có mã mà anh, dòng chữ ở lưng á anh, nội địa mã AL00

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Giờ em vẫn lang thang ở ios 10 các bác ạ :D
Lazada Vietnam Master card on Monday