Mua iphone 4 tháng 9 đã là tốt nhất chưa?

tenlaanh

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình định mua con iphone 4 tháng 9 này, không biết đã tốt nhất chưa vì:
giá đã hạ nhiệt, apple đã sửa được lỗi mất sóng ( máy từ tuần thứ 27 trở đi là ok), tất nhiên đợi thêm thì giá còn rẻ nữa nhưng nghĩ thế thì chả bao giờ được dùng một sản phẩm nào tiên tiến cả vì mọi người dùng chán rồi mình mới dùng thì cũng chả thấy vui.
Xin các bác ý kiến?

Lam Sơn

Super Moderators
Anh đã tự trả lời cho mình rồi đấy thôi. Câu trả lời này xứng đáng được điểm 10 :)) Chẳng bao giờ có cái gọi là "thời điểm tốt nhất" cả? Được cái này thì mất cái kia kể cả cái được, mất về tâm lý.

Chúc anh sớm mua được sản phẩm như ý. Thân chào.

cuong_yen

GÂY DỰNG
Nếu Bác có ý muốn dùng bản lock thì bác hãy nhanh chóng mua đi vì để lâu quá em sợ apple nâng cấp jailbearkme là hết hy vọng unlock luôn

quansay235

GÂY DỰNG
qua tháng 8 cho đỡ HOT thì lúc nào mà chả tốt, càng lâu giá càng giảm, mà lâu qua thì nó lại ra IP5 rùi bác ah. Vậy bác cử mạnh dạn mà mua xài nếu thích :D

milkman

GÂY DỰNG
Mình cũng kết ip4 quá.
Điều mình quan tâm là giá bán do anh viettel va vinaphone đưa ra.
Nếu bằng với giá 3gs hiện nay thi cũng được, từ từ mua, khi đó giá 3gs sẽ down nhiều đấy.
Nếu bằng với giá bên sin thì mình sẽ làm ngay 1 chú vit tel :D

Mr.Apple

GÂY DỰNG
Vina và viettel phân phối chắc sẽ không bằng giá 3gs đâu ạ,và 3gs cũng chả thế down giá dc,vì nó có sx nữa đâu,chỉ còn lại 8gb thôi.

namvu510

GÂY DỰNG
theo mình để thêm tháng nữa la tháng 10 thì ok hơn, bản Ip4 lock mới đc phá khóa thôi mà

boomboom

BoOm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mua thì lúc nào chả được, đã ham mê thì cứ chiến thôi các bác ạ
Em nói thế ko phải vì em bán đâu nhá. Vì căn bản em cũng là 1 người ham mê công nghệ mới :)

Sướng nhất là được mua món đồ mình thích ngay khi mình có thể.

Còn cứ đợi đợi chờ chờ thì em thiết nghĩ các bác cứ mở 1 cái tài khoản ngân hàng, gửi tiền tiết kiệm vào đó, chờ bao giờ các sản phẩm có đợt giảm giá như giáng Sinh hay tết thì lúc đó hẵng nghĩ xem mình thích cái gì rồi mua. Lúc đó số tiền trên vừa sinh thêm 1 ít, đồ muốn mua cũng rẻ hơn 1 ít :) Nhưng chắc độ sướng sẽ giảm đi ko phải 1 ít đâu ạ :p

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...