Mua Iphone trực tiếp từ Apple.com

Các thớt khác của khanh3650

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2008 lúc 22:22
Các bác cho hỏi trên đây có ai đã mua Iphone từ Apple.com chưa ạh,khi ship về vn thì mình phải trả thuế là bao nhiêu??Tổng thiệt hại như là thuế bên đó,rồi hải quan ở VN nữa???
giá tại Apple.com 399us+20us(tax us)+Shipping+HQ Vn???=???

Ps:Cái này là mình hỏi các bác mua về dùng ạh,chứ các bác mua bán thì chắc kg thích rồi.JK :D
Xin cám ơn.

contau

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng hai 2008 lúc 23:00
Nhờ người nhà mua, rồi test, rồi gửi về, em dính mấy cái đt, mp3 trước gửi nguyên hộp về lại bị lỗi, gửi bảo hành mất nửa tiền máy > cả mua ở VN!
Giá ở VN cũng đâu phải là quá đáng, giá gốc còn phải chi êm cho AT&T nữa mà bác, người bán họ lấy công làm lãi cũng phải thông cảm chứ!

MacBook

HHVN - DỰ BỊ ***
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 13:14
Mua ở VN cho lành lặn anh ạ, có bảo hành trách nhiệm. Anh lấy Iphone về đây là 400$ 1 em + 700 đến 800k tiền thuế ( cái này không chính xác,em không chắc ) + tiền gửi Post USPS nữa thì cũng gần gần giá VN. Mà gửi về nó không bảo hành, có việc gì thì chịu.

tung007

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 16:18
các bác biết chổ nào mua iphone giá gốc không
Iphone giá gốc rẻ mà, chỉ khoảng 200$ thôi, bác sang Thẩm Quyến ở China đến cổng cái nhà máy lắp Iphone gạ mấy chú công nhân thế nào cũng tuồn ra được. Hoặc đặt hàng chui với nhà máy bảo nó sản xuất dôi ra bán cho mình như kiểu xưởng giầy xuất khẩu ở VN ý.

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 16:23
Iphone giá gốc rẻ mà, chỉ khoảng 200$ thôi, bác sang Thẩm Quyến ở China đến cổng cái nhà máy lắp Iphone gạ mấy chú công nhân thế nào cũng tuồn ra được. Hoặc đặt hàng chui với nhà máy bảo nó sản xuất dôi ra bán cho mình như kiểu xưởng giầy xuất khẩu ở VN ý.
Thật không bác :eek:? Em sắp đi Trung Quốc nè ( tháng 6 hoặc 7 ), nhưng không biết có sang Thẩm Quyến không. Nếu vậy làm vài cái đem về là ngon :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday