Mua Ipod

aphodit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng tám 2007 lúc 15:42
Các bác cho em hỏi là Ipod Nano 1nd khác 2nd chỗ nào . Và em muốn mua 1 trong 2 thằng thì em nên mua thằng nào . xin các bác giúp cho em ! . Sẵn tiện cho em hỏi cách để phân biệt giữa Nano thường , 1nd & 2nd . Thanks

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 23:17
ý anh là 1st và 2nd generation ? chứ thường là gì trời :D
còn hàng mới với hàng second hand (xài rồi) thì làm sao mà... không phân biệt được :D em ko hiểu anh hỏi gì

giờ nên mua gen 2.

Gen 1 nè : vỏ nhựa

Gen 2 : vỏ nhôm, pin lâu hơn, màn hình sáng hơn

lần sau anh tìm nhé, bài này đã có người hỏi rồi :)

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 23:22
Bác cá nhầm hình rồi. hihi
Gen1: có 2 màu trắng và đen dung lượng 1G, 2G và 4G. mặt trước bằng plastic. mặt sau bằng hợp kim. Pin nhanh hết 12h là tối đa với máy mới.
Gen2: có nhiều màu như bác cá đã đưa hình. có 3 loại dung lượng 2G, 4G và 8G. Vỏ bằng nhôm, Pin tối đa được 24h màn hình sáng hơn gen1 15%
A` bác cá đã đưa lại hình
OK với cá: chọn gen2

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng chín 2007 lúc 02:01
cái link nó bị lỗi, chứ em sao lộn dc :p

nếu thích nano thì em thấy 8gb gen 2 là hoàn hảo nhất :) màu đen khá đẹp, cầm mát tay, trầy khó thấy, pin lâu, và... mắc nhất :D

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 20:55
Em lại thấy gen 1 nó đẹp hơn gen 2 các bác ah. Gen 2 đắt hơn mà sao em thấy nó xấu hơn gen 1 nữa, với lại pin trâu thì cũng chỉ có lợi hơn 1 xíu thôi chứ có mấy ai nghe nhac liên tục 12 h /nagy đâu... Ngay xac 1 lần là okie rùi!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday