mua laptop ko fullbox , chuyện gì có thể xảy ra ??

Các thớt khác của pavilion

pavilion

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 19:45
tâm lý người dùng thì ai cũng muốn mua Fullbox , đủ tem , nhưng phần nhiều là box đã mở ( lý do thì ai cũng biết rồi^^ ) , như thế dễ dẫn đến nghi ngờ là máy ko còn nguyên vẹn . Vậy nếu nhỡ máy mình đã bị "luộc" , thì ngoài RAM ,HDD ,ổ CD còn cái gì có thể đổi nữa ? nếu có đổi thì ngoài việc giảm dung lượng có thể giảm luôn chất lượng linh kiện ko ? Mấy thứ chết dính trên Mainboard như VGA , wireless card , CPU ... chắc ko đổi được đâu nhỉ ,em nghe ở đâu sau khi mang máy đi bảo hành thì toi luôn cả Main , chẳng nhẽ họ "luộc" được main luôn à .. và theo mọi người thì trên máy có dán tem FPT có đủ an tâm ko ? (mấy đại lý của FPT toàn máy bóc hộp )

hì , mấy cái trên em chỉ hỏi cho biết thôi , ko phải em định luộc của ai đâu:D

6 Tháng mười 2007 lúc 10:10
Mua hàng FPT thì lo gì đổi đồ nữa bác, nếu lo thì tìm nhà phân phối uy tín mua thôi, giá cả như nhau ấy mà.Còn 100% máy laptop FPT phải bóc hộp, ko bóc ra thì họ dán tem vào đâu. Còn nếu muốn mua hàng ko bóc hộp thì chỉ mua của mấy công ty họ nhập khẩu trực tiếp thôi (cái này cũng phải chọn công ty uy tín, mua của cty vớ vẩn, bỏ vài chục triệu ra mà rước rủi ro lớn thì mua FPT cho lành)

Bài viết cần bạn xem thêm

A

- ATM (Đơn vị đo lường áp lực): Thường được dùng để chỉ độ sâu mà một chiếc đồng hồ có thể chịu được và không bị vô nước. (1ATM = 1BAR = 10m = 33.3ft).

- Altimeter: Chức năng đo độ cao bằng cách đo những thay đổi trong áp suấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday