Mua máy nào, nhờ các bác tư vấn giúp ???

Các thớt khác của kbunadir
6 Tháng mười 2007 lúc 10:53

Em có tí việc nhờ các bác tí, mong các bác tư vấn giúp em.
Chẳng là hôm qua em ngó thấy con NEC 6201 ( khoảng 800USD) nó hay hay nên dự định mua. Với lại em cũng chỉ có tầm đó tiền thôi. Nhưng mà em cũng ko rành về laptop lắm.
Các bác cho em hỏi là với tầm tiền đó thì em có thể có lựa chọn nào tốt hơn ko? Em chỉ dùng để lướt web, xem film và học TA thôi.
Cảm ơn các bác nhìu nhìu ạ!

6 Tháng mười 2007 lúc 13:25
Nhu cầu của anh đơn giản, đầu tư vào một trong hai chiếc này liệu có phí phạm không? :eek:

Toshiba M200 là mặt hàng mới (khoảng tháng 5/2007), thiết kế đẹp. Giá tham khảo :1.380 USD.

Lenovo Y400 cũng là mặt hàng mới (khoảng tháng 3/2007). Thiết kế sành điệu, công nghệ hàng đầu. Giá tham khảo từ 899 USD hay 1.066 USD tùy cấu hình.

Nếu anh rủng rỉnh về mặt tài chính và có vẻ thích các em này thì chuyện chẳng có gì phải bàn. Thích là được :D

4 Tháng mười một 2007 lúc 02:23
Nec mà bác mua làm gì, cho dù chỉ để học AV. Với tài chính như vậy, bác có thể mua 1 con HP Compaq AMD hay ít nhất cũng được 1 con Acer Intel Celeron hoặc Pentium-duo , Dell 1501 cung cỡ giá đó. Chơi với mấy "đại gia" về laptop này mình vẫn hơn bác à.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday