Mua O2 AtomExec ở đâu - Hà Nội?

14 Tháng hai 2008 lúc 13:26
Mình đã hỏi một vài cửa hàng, toàn hàng xách tay từ nước ngoài về, không đăng ký trên seeo2 được. Ý mình muốn mua hàng của Rồng Thái Bình Dương.

Không biết mua hàng xách tay như vậy có ổn không nữa? Các bạn đã dùng cho mình lời khuyên nhé!

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng hai 2008 lúc 14:58
Việc đăng ký trên SeeO2.com (cho một số dòng sản phẩm xuất sang thị trường châu Á hoặc Mỹ) hoặc xda.com (cho thị trường châu Âu) bằng cách nhập S/N vào. Vậy bạn chỉ cần nhập vào mà thấy đăng ký được là không vấn đề gì.

Ở HN, bạn có thể mua được ở các cửa hàng như mypda (Trần Quốc Toản) hoặc một số các công ty uy tín khác, họ cũng có bán hàng của Rồng Thái Bình Dương phân phối

15 Tháng hai 2008 lúc 08:39
Việc đăng ký trên SeeO2.com (cho một số dòng sản phẩm xuất sang thị trường châu Á hoặc Mỹ) hoặc xda.com (cho thị trường châu Âu) bằng cách nhập S/N vào. Vậy bạn chỉ cần nhập vào mà thấy đăng ký được là không vấn đề gì.

Ở HN, bạn có thể mua được ở các cửa hàng như mypda (Trần Quốc Toản) hoặc một số các công ty uy tín khác, họ cũng có bán hàng của Rồng Thái Bình Dương phân phối
Với MyPDA thì chưa chắc đã là hàng của Rồng Thái Bình Dương đâu. Nhiều người mua đã bị nhầm ở cửa hàng này rồi (tìm trên diễn đàn). Mà nghe đâu Rồng Thái Bình Dương cũng sập tiệm rồi hay sao ấy (?).

15 Tháng hai 2008 lúc 17:21
Mình đã gọi vài nơi như myPDA, thegioididong nhưng không có hàng AtomExec. Không hiểu là loại 02 này không phổ thông hay có vấn đề gì?

Nhật Cường thì mình không thích lắm vì không bảo hành màn hình. Tất nhiên hàng không phải của Rồng Thái Bình Dương mà của Nhật Cường tự bảo hành

Các bạn gợi ý mình nên đổi sang loại nào khác?

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday