Mua O2i ở Sing???

Các thớt khác của cuongcaav

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình có cậu bạn sắp đi sing,minh tính nhờ mang gùm mình 1 cái O2i về ,nhưng chuối cái là sang đó thì mua ở đâu cho đảm bảo?ai biết chỉ giúp mình với.Tks

Ilovemypalm

GẮN KẾT
Bác vo SIM LIM Square (No 1, Rochor canal road). Trong đó là mộ núi thiết bị tin học, viễn thông. Bác vô những tiệm có để mấy cái Authorized dealer mà mua. Đảm bảo hàng chính hiệu.

Bên này nó để Authorised tức là authorised thật. Không phải lo nghĩ gì cả.

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho cả ducga: Myer's Wholesale tầng 3 Orchard Tower. Đây là chỗ mua theo tôi rẻ nhất Sing. Ducga check đi. Tôi đã mua về xài O2i, giá 1320 Sing Dollar (còn chưa trừ thuế gia tăng 5%). Ở chỗ khác 1488 gì đó. Chỗ này giới thiệu khá nhiều bạn bè rồi.
Hỏi ké luôn tí: ở Shanghai, mua đồ điện tử gì, ở đâu? Ai giúp mình với, đang chán kô biết lang thang đâu.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hay quá cảm ơn anh, giá đó thì tuyệt quá rồi vì em mới chỉ biết rằng giá sàn đang là 1350 :). Mà ở đây là thuế hàng hóa (GST - Goods and Services Tax) chứ không fải thuế giá trị gia tăng (VAT - Value-Added Tax) anh ạ :D. Cái này nếu là khách du lịch thì claim lại được còn bọn em ở đây > 1 năm thì chịu :(

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
Hay quá cảm ơn anh, giá đó thì tuyệt quá rồi vì em mới chỉ biết rằng giá sàn đang là 1350 :). Mà ở đây là thuế hàng hóa (GST - Goods and Services Tax) chứ không fải thuế giá trị gia tăng (VAT - Value-Added Tax) anh ạ :D. Cái này nếu là khách du lịch thì claim lại được còn bọn em ở đây > 1 năm thì chịu :(
GST: tớ bé cái nhầm,
Gợi ý ducga: nhờ ai mua hộ. GST coi như tiền trà nước cho bạn cũng OK đúng kô, nhưng họ cũng phải có O2 đã, mà anh em HHVN ai chả có...hehe
Xem thử: cũng đến S$65 chứ ít đâu, đúng kô?

scandalous

GẮN KẾT
Ở Thượng Hải thì anh lên quanh quanh đường Nam Kinh nhiều lắm. Nhưng đắt có lẽ chỉ thua tụi Nhật, cái gì cũng đắt khủng khiếp!

scandalous

GẮN KẾT
QUên, anh cuong gì đó sao kô mua ngay ở VN có phải hơn kô? Đơn giản, bảo hành được mà giá cũng same thôi.

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
scandalous said:
QUên, anh cuong gì đó sao kô mua ngay ở VN có phải hơn kô? Đơn giản, bảo hành được mà giá cũng same thôi.
Có bảo dảm không thế bạn . bạn cho mình địa chỉ di , tks

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,