Mua p990i ở Châu Nguyễn

Các thớt khác của cuccutheo

longccf

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng mười một 2007 lúc 09:52
Được đó, dù tôi ở HN và chưa có dịp qua Châu Nguyễn, nhưng phong cách chăm sóc khách hàng thì đang tiến dần đến mức chuyên nghiệp. Bác cứ yên tâm mua đi. Quan trọng là hàng thật và phong cách phục vụ làm hài lòng bác là bác thấy ok ngay.

7 Tháng mười một 2007 lúc 19:30
:) Dạ em vô cùng cảm ơn các bác gần xa đã ủng hộ cửa hàng Châu Nguyễn ... Hiện tại cửa hàng đang thực hiện chương trình thẻ VIP ..các bác có thẻ VIP sẽ có giá ưu đãi cho các lần sau mua hàng .. :D đặt biệt cửa hàng dự định sẽ có bốc thăm trúng thưởng một chuyến du lịch Thái Lan ( theo thông tin của Boss điều hành) .. :D các bác mua hàng ở cửa hàng em nhớ hỏi thẻ MemCard nhé ..
:) trong quá trình sử dụng hay mọi thắc mắc các bác cứ pm hỏi em, em sẽ hết sức giúp đỡ các bác .. :D đến khi nào pó tay thì thôi ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday