Mua P990i o Singgapore, cần tư vấn gấp......

Các thớt khác của shinichiqng
5 Tháng tám 2007 lúc 10:32
Chào các pác,
Sắp tới mình đi Singapore, mình rất thích dòng P990i này, không biết có nên mua ở Singapore không nhỉ, giá bên ấy tầm cỡ bao nhiêu nhỉ? Bên này thì ở TpHCM bán loại xách tay(hàng made in France) giá cỡ 5chai. Không biết mua bên Sing thì chế độ tiếng việt hiển thị có tốt ko? CDA như thế nào? Xin các pác tư vấn cho mình sớm nhé. Nên mua ở tpHCM hay mua ở Sing?? Many thanks các pác

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tám 2007 lúc 11:42
Bạn biết tầm giá rồi thì mua ở đâu cũng đc mà. Miễn là chọn đúng hàng thôi, cứ mượn tụi nó cái SIM gắn vô đóng Flip lại nhấn more>phone status coi dòng CDA mà có CDA152007/1 hoặc CDA152007/2 hoặc CDA152007/4 là ok còn cái đuôi sau mà có số 6,7,8 thì cạch nó ra. Hiển thị tiếng Việt thì ko có gì khó cả cứ mang máy về tới VN làm mấy chiêu nho nhỏ cài đặt tí chút copy vài cái là xong. Chúc bác lựa đc con máy như ý

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tám 2007 lúc 11:43
Bạn biết tầm giá rồi thì mua ở đâu cũng đc mà. Miễn là chọn đúng hàng thôi, cứ mượn tụi nó cái SIM gắn vô đóng Flip lại nhấn more>phone status coi dòng CDA mà có CDA152007/1 hoặc CDA152007/2 hoặc CDA152007/4 là ok còn cái đuôi sau mà có số 6,7,8 thì cạch nó ra. Hiển thị tiếng Việt thì ko có gì khó cả cứ mang máy về tới VN làm mấy chiêu nho nhỏ cài đặt tí chút copy vài cái là xong. Chúc bạn lựa đc con máy như ý
Híc mình back trở lại làm nó lên hai bài giống nhau mà ko biết cách xoá nhờ Mod xoá dùm, xin lỗi mọi người

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday