Mua PPC mới thay thế con máy cũ

htm76us

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười một 2007 lúc 20:40
Mình đang tính thay con PPC cũ của mình bằng một con máy mới. Theo các bros thì nên nhờ mua ở nước ngoài về hay là mua ở VN? Với tầm tiền khoảng 7tr hoặc cùng lắm là 8tr thì mua được con máy như thế nào nhỉ? Atom exec hay 6828 dùng tốt hơn? Con máy của mình chạy thì rất OK nhưng do dùng lâu quá, bây giờ các phần bằng cao su bị lão hóa hết rồi, cậy ra nó bở bùng bục ra, trông chán lắm.

hieutron

Beeline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng mười một 2007 lúc 00:47
quạn trọng tiêu chí của Pác thế nào? như vậy sẽ có sự lụa chọn.
nếu thích mạo hiểm thì nhờ bạn mua ở nước ngoài mang về, không thì mua ở VN an toàn hơn.(yêu tâm thôi, mặt tâm lý ấy mà) vì sẽ được hỗ trợ hết đời máy.

7 Tháng mười một 2007 lúc 10:28
Mình đang tính thay con PPC cũ của mình bằng một con máy mới. Theo các bros thì nên nhờ mua ở nước ngoài về hay là mua ở VN? Với tầm tiền khoảng 7tr hoặc cùng lắm là 8tr thì mua được con máy như thế nào nhỉ? Atom exec hay 6828 dùng tốt hơn? Con máy của mình chạy thì rất OK nhưng do dùng lâu quá, bây giờ các phần bằng cao su bị lão hóa hết rồi, cậy ra nó bở bùng bục ra, trông chán lắm.

atom exec có nhiều lỗi lắm bác ạ, sóng rất hay có vấn đề . theo em tầm tiền đó bác nên tìm mua em asus 535 là hợp lí , chạy ầm ầm có cả GPS

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười một 2007 lúc 14:37
vote 1 phiếu cho ASUS P535... tuy nhiên cũng phải xem bác có thật sự cần cái GPS ko, nếu ko mà lại thường xuyên ngồi cafe wifi và ko ngại máy to thì làm luôn 1 em EXEC mới xài cho đã......

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười một 2007 lúc 21:46
Em cũng đang dùng Asus P535 nên vote cho em nó một phiếu.
Em có một số nhận xét sau một thời gian sử dụng:
CPU: 520 MHz
Rom: 256 M
Ram: 64 M
GPS hơi chậm <---Nhưng không sao vì chưa có xe bốn bánh nên không quan trọng :D
Nghe nhạc: Em thấy em Asus nghe nhạc hay, không dè, loa to, dõ ( so với: MDA compact II, O2 miniS, O2 Steath, O2 Orbit, HTC P3300, Iphone 8G (không tính cắm vào tai nghe nhé) là những loại máy em đã từng dùng qua thì em thấy Asus là đỉnh nhất :D)

lenguyendu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười một 2007 lúc 03:55
nếu cho mình chọn,mình sẽ tìm 1 con nào có Ram=128Mb.
theo mình đã đc xài 1 số PPC có cpu từ 195~520,thấy khác kô nhiều,kô biết HTC có xao kô.nhưng Ram 128 sanh với 64 thì khác kô ít rồi.
nếu kô có xe con,GPS kô phải cần thiệt,chúc năng đó khoảng mất 1tr,kô có bữa nào là miên phi đâu.
tốt nhật là kô mang đâu chụp hình,lại tiết kiệm 1tr nữa.kô có PPC nào chụp hình cho bạn gái mà mình vẫn dam nhìn...hahaha

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday