mua win xp xin ở đâu

Các thớt khác của vietcuonggf1

vietcuonggf1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng bảy 2007 lúc 00:15
Các bác giúp em với: em đã mua con ibm T42 secondhand được mấy tháng nhưng nó không có win xp xịn. Các bác làm ơn chỉ cho em chỗ nào mua win bản quyền đáng tin 1 chút. Chỉ cần mua phần mềm thôi hay là phải thay cả ở cứng hả các bác? em ở Hà Nội. Có nhiều tiền không các bác nhỉ?
Chân thành cảm ơn các bác nhều!

HDG

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng bảy 2007 lúc 02:14
trời, cài win xịn thì cần gì phải thay ổ cứng hả bác? bác có 3 cách để có được win mới cho máy. thứ nhất, chạy ra tiệm vi tính nào hỏi mua đĩa win có bản quyền SP2 khoảng hơn 100$. thứ 2, mượn một máy T42 của bác nào đó có win xịn để xin phần recover. Thứ 3, mua đĩa win 7 ngàn về cài cũng ok, chẳng tội gì tốn nhìu tiền!

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 04:39
MÌnh muốn mua 01 bản win xp SP2 xịn dùng cho nhiều máy tính . Bác nào biết mua ở đâu chỉ giúp luôn với nhé, mình ở HN. Cho biết thêm thông tin và giá cả luôn thì tốt quá .
Cảm ơn trước nha.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 07:26
Mấy anh này, trên đây anh em nhiều thế mà kô kiếm ai có để xin 1 bản sao, chứ mấy thứ này mua uổng tiền lắm, cần thì em share cho 1 bản nhưng em ở miền Viễn Tây lận :D, cài bao nhiêu máy cũng được :D, cái này em cũng xin của mấy người trên này thôi

bingo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 08:45
Các bác giúp em với: em đã mua con ibm T42 secondhand được mấy tháng nhưng nó không có win xp xịn. Các bác làm ơn chỉ cho em chỗ nào mua win bản quyền đáng tin 1 chút. Chỉ cần mua phần mềm thôi hay là phải thay cả ở cứng hả các bác? em ở Hà Nội. Có nhiều tiền không các bác nhỉ?
Bác ghé qua Chi nhánh Cty G.C.C số 54 Đào Tấn thử xem. bên đó phân phối phần mềm Microsoft -OEM. Giá bản Windows XP Pro chắc chừng $138

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 09:07
Bác ở Hn mà cứ như trên sao Hỏa vậy:D
Win xịn thì ở đâu chả có,bác vào trananh.com hay phucanh.com mà tham khảo giá.Nhưng đắt mà chỉ cài cho 1 máy thôi.Nếu bác cài cho 2 máy trở lên thì phải nhớ một điều là CHỈ MỘT MÁY ĐƯỢC KHAI BÁOnếu không coi như bản win của bác là ăn cắp(thực ra thì việc cài 2 máy trở lên cho một bản là hành động đó rồi,có điều nếu bác khai báo thì mới bịmicrosoft phát hiện thôi).

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 13:03
Em cũng ko rõ lắm. Máy em là ACER nhưng ko có Win bản quyền, ko có Recover gì hết. Vậy thì mượn phần Recover của máy ACER khác có bản quyền đc ko ạ.
Bác làm vậy cũng được, hoặc mua đại cái đĩa lậu cài vào mà xài...
Máy Acer của thằng E mình cũng chả có bản quyền gì (vì máy rẻ mà...), mua đĩa WinXP 8000đ và tải mấy cái driver của máy trên Acer về cài, xong ghost lại để dành xài tới giờ có gì đâu chứ!!! Mua chi bản quyền XP, nếu muốn thì mua Vista luôn cho đã...:D

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 14:50
Em cũng ko rõ lắm. Máy em là ACER nhưng ko có Win bản quyền, ko có Recover gì hết. Vậy thì mượn phần Recover của máy ACER khác có bản quyền đc ko ạ.
Bác có lấy được cái Recovery xịn đi chăng nữa thì suy cho cùng máy của bác không tem chứng nhận thì vẫn là đồ nhái à. Mà Win bản quyền là gì vậy? Nếu là chỉ để dùng ngon lành, update tẹt qua, có chứng nhận của bác Bill thì đĩa 7k cũng ok rồi. Còn không chỉ có cách bác bỏ $$$$ ra mua thì mới là hàng xịn thật sự thôi.

25 Tháng bảy 2007 lúc 14:52
Bác làm vậy cũng được, hoặc mua đại cái đĩa lậu cài vào mà xài...
Máy Acer của thằng E mình cũng chả có bản quyền gì (vì máy rẻ mà...), mua đĩa WinXP 8000đ và tải mấy cái driver của máy trên Acer về cài, xong ghost lại để dành xài tới giờ có gì đâu chứ!!! Mua chi bản quyền XP, nếu muốn thì mua Vista luôn cho đã...:D
Hi hi. Thì đại loại là cả 2 mà bác. Kể cả Windows 7 nữa :D:D:D
Với lại nói gì thì nói em thấy Win 8K thua xa 120$. Em cảm nhận như vậy, dùng rất mượt. Ko bị lỗi linh tinh như Win 8K. Thích hơn chứ bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday