Muốn gắn thêm một số thứ cho Notebook ?

Các thớt khác của Chuotdong
26 Tháng tám 2007 lúc 17:38
Tôi dùng máy IBM T43 nhưng thấy không có Bluetooth và đầu đọc thẻ. Có thể gắn thêm BT qua USB nhưng thấy vướng quá, xem máy thấy có PCMCIA Card Bus Slots, nhưng thấy có 2 loại:
+Type I/II
+ExpressCard/5434

Các bác cho hỏi có loại BT nào gắn qua khe PCMCIA không ? Hai loại Slot trên khác nhau thế nào ? Cái nào support Card Reader 4in1 (đọc các loại SD, mini SD ...)

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 14:34
bác ơi sao bác máu thế bác view cho mọi người xem cái vụ bác hàn đi. Nếu bác hàn thế thì cổng USB ấy còn cắm dc thiết bị khác không
nếu đã hàn thì cổng đó không sử dụng được nữa. Mục đích của bác big là tạo ra cái gọi là Blutooth Built in ;)

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 16:28
Máy em cũng có sẵn Bluetooth nhưng chẳng mấy khi dùng đến (chưa có tiền mua chuột Bluetooth).

Theo em đọc tài liệu, Bluetooth tích hợp của IBM nằm ở dưới bàn phím, card đó chung với card Modem.

Tuy nhiên theo em thấy thì ở VN chẳng có ai bán cái này thì phải. Lúc mua máy cái này là tùy chọn mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Máy cắt giấy là các công cụ hữu ích cho bất kỳ môi trường văn phòng hay trường học nào nhưng các máy này cũng có thể được tìm thấy trong hội thảo của một người có sở thích. Nếu bạn không hài lòng bởi các cạnh bị bỏ lại phía sau bởi một vết cắt của hì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday