Muốn xem Today post - New thread thì làm sao?

Các thớt khác của tovanhung

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lúc trước, khi diễn đàn chưa thay đổi lớn, mình vẫn thường dùng lệnh Today post hay New thread để tiện theo dõi những bài mới nhất kể từ khi mình vào diễn đàn lần cuối. Tuy nhiên, hiện nay thì mình không thấy chức năng này nữa, làm mỗi khi vào diễn đàn là phải xem tất cả các chủ đề lớn và xem lại thời gian hoặc chữ in đậm để xem bài viết mới, điều này rất mất thời gian.

Cho hỏi admin là chức năng xem new thread còn không? Nếu không thì em nghĩ nên tạo lại!

comart

GẮN KẾT
ủa, hàng ngày em vẫn vào được bình thường mà.
Nó là "New Posts" nằm ở trên đầu đó. Chắc phải Login nó mới hiện ra.

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đ1ung như bạn comart nói là vẫn còn chức năng "New Posts" nhưng hiện không được thuận tiện lắm. Khi bạn bị một lý do gì đấy, lỡ out thì có nước lục lại từng box trong forum.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế nó nằm ở trang nào vậy các bác? Mình thì chả thấy gì cả. Bác nào chịu khó chụp cho các hình màn hình post lên cho dễ nhìn! Thank các bác!

khanh_handheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tovanhung said:
Thế nó nằm ở trang nào vậy các bác? Mình thì chả thấy gì cả. Bác nào chịu khó chụp cho các hình màn hình post lên cho dễ nhìn! Thank các bác!
Chức năng vẵng sử dụng được bình thường đấy mà...

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
Tiện đây xin bác giúp em cách post hình ảnh nên với, thử mấy lần không được!
bạn nên đăng ký một tài khoản ở photobuket.com, upload hình lên đó rồi chèn thẻ [ img ] link tới ảnh [ / img] vào bài viết là được

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tiện bác đang online chỉ giúp em với! Em đã đăng ký tài khoản rồi mà chưa tìm thấy có chỗ nào có Upload cả, chỉ thấy ở trong User Control Panel mà thôi, search forums cũng không thấy

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
Tiện bác đang online chỉ giúp em với! Em đã đăng ký tài khoản rồi mà chưa tìm thấy có chỗ nào có Upload cả, chỉ thấy ở trong User Control Panel mà thôi, search forums cũng không thấy

Đầu tiên bạn vào http://photobucket.com rồi đăng ký 1 tài khoản

Sau đó, đăng nhập vào trang web. Sau khi đăng nhập thành công thì bạn sẽ thấy ô Picture. Bạn click vào lệnh Browse để chọn ảnh cần up, click submit để xác nhận. Xong rồi thì copy cái link ảnh ở ô Img rồi dùng lệnh Insert Image để copy link này qua bài viết là xong!

Chúc thành công!

@ALL: Mình thấy rồi, đúng là không đeo kính nên tầm nhìn không được bao quát. Cám ơn các bác! :x

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.