Must-Have Apps for Sony Clíe...

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tớ tổng hợp lại cho anh em Palm Sony dễ tham khảo nhé:

Translated Media Launcher for the UX!!!!

link

Translated VZ NetFront v3.1- Duyệt Web

link

batigoltuan

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Topic này xin chỉ để giới thiệu phần mềm hay Palm Sony. Mọi hỏi đáp liên quan đến cách sử dung, xxxx, v v... xin các bạn lập thành 1 topic mới, mọi người sẽ cùng giải quyết các khúc mắc đó sau.
Topic rất cần sự đóng góp thêm của các bạn. Bạn nào có pm nào hay xin hãy chia sẻ cho anh em cùng biết...
Enjoy...

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Được đấy bác Tuấn, cứ thế phát huy, tớ sẽ lập 1 chương vàng cho Clie sony khi nào rãnh :)

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao lại chỉ cho Sony nhỉ? Thế còn các loại Palm khác cho "rớt" hết sao? Tớ thì nghĩ là nên lập một box soft cho Palm sau đó sẽ phân loại cái nào cho Sony, cái nào cho PalmOne v.v.. có lẽ hay hơn. Như thế này thiên vị quá !

taunpalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như là Palm 4rum hễ có batigol xuất hiện thì sôi động hẳn lên. bài giới thiệu của bác rất tuyệt vời. Em thấy bác post dữ quá cũng định đóng góp gì mà nhìn lại con Clie của mình thấy toàn là các pm được giới thiệu trên này không cho nên là chỉ cổ động tinh thần cho anh em được thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...