My Today Screen - những gì bạn cần

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn mệt mỏi với màn hình Today của bạn? Font chữ bé tí, icon bé tí, quá nhiều thông tin? Hãy thay đổi với My Today Screen của Jgui.

Đấy chính là câu quảng cáo của chương trình. Chương trình thực ra là 1 FULL SCREEN software hiển thị ngày tháng, lịch làm việc. SMS, nhiệt độ trong ngày,... với giao diện đẹp hơn Today Screen vốn có của PPC.

Hình ảnh:

Chương trình hỗ trợ cho cả WM 2003 SE ( có chế độ landscape ) :

Thông tin và bản thử tại đây:

My Today Screen 1.0

Hạt vừng thì các bác PM em nha.

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hãng Jgui này bây giờ không biết thế nào chứ lúc trước mình có xài 1 chương trình hỗ trợ Phone bị lỗi liên tục (hình như là soft My Jphone thì phải, lâu quá không nhớ mữa), không thễ gỡ ra được, cuối cùng phải HR. Từ đó đến giờ nghe tên hãng này thì cạch luôn. Nên cẩn thận.

hunga

ông cụ
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Đúng đấy nghe cái tên JGUI là em dị ứng lắm, ngày xưa cài mấy cái plus cho today (cái này free)mà máy cứ lọan hết rổi chẳng thể gỡ đi được, rồi cả cái giả nền xp cho ppc nữa cũng làm chậm máy kinh khủng!
Bây giờ thấy cái này đẹp đây cũng thấy ghê ghê chẳng dám động vào!

SX56_8276

GÂY DỰNG
Các bác nói làm Tôi sợ quá, đang dùng cái DonotDisturb của JGUI nhưng chưa thấy vấn đề gì, cầu trời...

XHuy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ cũng đang dùng Do Not Disturb v1.0 của nó, mà cái này chạy ngon lành, khá hữu dụng. :D

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cũng có thể chỉ là một số CT nhỏ của Hãng này bị chứ nếu không thì làm sao Hãng tồn tại được :)
Tuy nhiên do xài phần mềm đầu tiên của Hãng mà đã trục trặc nên mình có ác cảm thế thôi

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bạn quanghoa112, Bạn xem lại post của bác ducga, ở phía dưới ấy!

Sao hôm nay buồn thế nhỉ, mọi người đi chơi đâu hết rồi ấy!
Cảm ơn bác ducga nhé!

DALAT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cho em xin

ducga said:
Bạn mệt mỏi với màn hình Today của bạn? Font chữ bé tí, icon bé tí, quá nhiều thông tin? Hãy thay đổi với My Today Screen của Jgui.

Đọc thấy hấp dẫn quá bác cho em xin Code ve dùng thử nhé. Cám ơn Bác

toan_ho89

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cho mìmh xin với

ducga said:

Đấy chính là câu quảng cáo của chương trình. Chương trình thực ra là 1 FULL SCREEN software hiển thị ngày tháng, lịch làm việc. SMS, nhiệt độ trong ngày,... với giao diện đẹp hơn Today Screen vốn có của PPC.

Hình ảnh:

Chương trình hỗ trợ cho cả WM 2003 SE ( có chế độ landscape ) :

Thông tin và bản thử tại đây:

My Today Screen 1.0

Hạt vừng thì các bác PM em nha.
mail của mình là : toan_ho89@yahoo.com

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.