Nan giải: Nokia E90, HTC TytnII, O2 Flame

Các thớt khác của quangtrong

quangtrong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng một 2008 lúc 23:17
Nan giải quá, hiện tại đang muốn mua thêm 1 súng nữa :p
Đang phân vân băn khoăn không biết mua em nào trong 3 em trên. Hay các bác có em nào hay hơn cho em chút ý kiến.
Nhìn em HTC thì kết quá, tiếc là màn hình hơi nhỏ :rolleyes:
Em E90 thì ngon lành, đúng ý nhưng mà chạy symbian chán rồi, với lại không có cảm ứng :(
Em Flame thì mới hạ giá nhìn ngon phết nhưng mà không có bàn phím với lại nghe nhiều người kêu quá :eek:
nan giải,tiền thì em không có nhiều, chỉ mua được 1 lần và mãi mãi thôi :D
Các bác vào giúp em nhiệt tình với nha, thanks thanks thanks

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng một 2008 lúc 12:18
bạn đang sử dụng "súng" gì, nếu hai tay hai súng thì theo mình nghĩ nên tách 2 thằng hai nhiệm dzụ khác nhau:D, 1thằng chỉ để nghe,thằng còn lại sử dụng các ứng dụng riêng cho công việc hay giải trí của mình. Chúc bạn chọn được máy như ý.

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng một 2008 lúc 13:06
em cũng băn khoăn cái vụ này vẫn chưa ra,1 súng nghe gọi,1 súng làm việc trong môi trường độc hại:D,1 súng màn hình to,con O2 Flame không biết bao h lên WM6,không lẽ chọn HP ipad 210:confused:

4 Tháng một 2008 lúc 14:44
Nan giải quá, hiện tại đang muốn mua thêm 1 súng nữa :p
Đang phân vân băn khoăn không biết mua em nào trong 3 em trên. Hay các bác có em nào hay hơn cho em chút ý kiến.
Nhìn em HTC thì kết quá, tiếc là màn hình hơi nhỏ :rolleyes:
Em E90 thì ngon lành, đúng ý nhưng mà chạy symbian chán rồi, với lại không có cảm ứng :(
Em Flame thì mới hạ giá nhìn ngon phết nhưng mà không có bàn phím với lại nghe nhiều người kêu quá :eek:
nan giải,tiền thì em không có nhiều, chỉ mua được 1 lần và mãi mãi thôi :D
Các bác vào giúp em nhiệt tình với nha, thanks thanks thanks

Bác đừng có dại mà like E90 nhé....mệt lém...kinh nghiệm xương máu :(

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday