Nạn nhân tiếp theo của Song Viêt!

Các thớt khác của ban2nam
Status
Không mở trả lời sau này.

AoI

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình xin trả lời thế này. 2530p đã hết hàng và ko còn cái nào khác đâu. còn màn led thì mặc định 2530p cái nào cũng led. đố bác kiếm dc cái ko led. còn việc máy hư là do hãng chứ do mình đâu, mình có sản xuất dc máy đâu mà bác bảo vậy. thế mới có bảo hành của hãng chứ ko thì bảo hành gì. mình ko bao h bảo anh sơn đi họp mà mình mới là người đi họp nên bảo khách hàng gọi đt trực tiếp đến song việt, a sơn là xếp ở đó nên có thể đi họp là bình thường, chả lẽ các bác quản lý cả bên mình à. máy bác có bảo hành chính hãng thì chính hãng lo chứ mang qua mình cũng mang đến hp free chứ có mất phí đâu mà lằng nhằng. đúng là em bó tay với các bác rồi. các bác blacklit hay band nick thì tùy. em ko chịu nổi rồi
Anh Sơn bên SV là người xếp hàng hả bác =))
Dân kinh doanh mà phép lịch sự tối thiểu là tên người khác phải viết hoa cũng không,còn sai chính tả nữa thì đúng là =))

RAIDER

NHẬP HỘI
Nhân tiện mình bức xúc việc shopdunk 196 khâm thiên -hà nội,quảng cáo trên diễn đàn một đằng thực hiện một kiểu.Đăng trên diễn đàn là thành viên handheld thì mua được khuyễn mãi (xạc +case +giá ưu đãi) nhưng khi tôi mua thì không như đã đăng tin,giá cao hơn,khuyễn mãi( 01 xạc chấm hết)khi tôi phản ánh lên diễn đàn mua bán thì trả lời trên diễn đàn là bảo tôi cầm phiếu tới lấy,nào là nhân viên không biết.Khi tôi mang máy cùng phiếu bảo hành tới và gọi điện thì chối leo lẻo là không phải,là do thằng em nói linh tinh.Tiếp đó tôi phản ánh trên mục mua bán tại diễn đàn thì xóa bài của tôi không cho tôi đangư tải những việc làm ăn gian dối lừa khách hàng mà là thành viên trong diễn đàn.Tôi không hiểu ADM cho phép nick daden203 xóa bài vô lý phải chăng có gì đằng sau việc mua bán không đoàng hoàng này.Đây là một số hình ảnh tôi kịp cụp lại ghi nhận diễn biến việc làm ăn gian dối trước khi bị phi tang

1-khi mới mua thì đăng tin

2-bạn mang phiếu tới lấy khuyễn mãi bảo đảm quyền lợi anh em

3-nói là nhân viên không biết

4-Sau đó chối đã sửa lại tin trước đó đã đăng tin

5-Những bài phản ánh của tôi được xóa vô lý che đậy làm ăn gian dối

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
...Tôi không hiểu ADM cho phép nick daden203 xóa bài vô lý phải chăng có gì đằng sau việc mua bán không đoàng hoàng này...
Có mấy lời cần làm rõ với bạn trước đã:

1- Bạn là thành viên phải biết rõ Nội quy HHVN?
2- Topic này và vấn đề bạn gặp phải không giống nhau nên không được "nhân tiện". Bạn có biết bạn có quyền mở topic của riêng bạn?
3- Là thành viên lâu năm (2006) chắc bạn biết HHVN có "topic dính" và chủ topic dính có được set quyền sửa, xóa bài trong topic của họ?
4- Tôi muốn bạn trả lời cho tôi nghĩa của từ "ADM" ở trên có phải là bạn chỉ admin không??? nếu đúng thì bạn sẽ bị ban nick trong 3 tháng

Mong bạn trả lời rõ ràng trước khi nói tới việc của bạn. Cảm ơn

vutuyen

When things go bad, don't go with them!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình xin trả lời thế này. 2530p đã hết hàng và ko còn cái nào khác đâu. còn màn led thì mặc định 2530p cái nào cũng led. đố bác kiếm dc cái ko led. còn việc máy hư là do hãng chứ do mình đâu, mình có sản xuất dc máy đâu mà bác bảo vậy. thế mới có bảo hành của hãng chứ ko thì bảo hành gì. mình ko bao h bảo anh sơn đi họp mà mình mới là người đi họp nên bảo khách hàng gọi đt trực tiếp đến song việt, a sơn là xếp ở đó nên có thể đi họp là bình thường, chả lẽ các bác quản lý cả bên mình à. máy bác có bảo hành chính hãng thì chính hãng lo chứ mang qua mình cũng mang đến hp free chứ có mất phí đâu mà lằng nhằng. đúng là em bó tay với các bác rồi. các bác blacklit hay band nick thì tùy. em ko chịu nổi rồi

Thế còn cái tem của SV thì thế nào? Mang ra hãng bảo hành chính hãng thì lại lột tem của SV đi à? Hãng bảo hành còn 5 tháng, SV bảo hành 12 tháng (ví dụ thế), sau khi mang ra hãng, thế là SV phủi tay trách nhiệm Bh luôn.
Thủ đoạn quá.

anhtraixaydung

NHẬP HỘI

|Ngậm miệng đi ông ơi, ông bán hàng 2nd đểu cho người ta lại còn dám vác mặt lên đây thanh minh à! đúng là ông ko sản xuất nhưng ông biết là hàng đểu, hàng hỏng mà vẫn vác đi lừa người ta thì thử hỏi mức độ khốn nạn của ông nó ở mức nào! không đủ tài năng kinh doanh chính đáng đi lừa nhau ăn tiền! nhục!

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
về dùng chưa được 01 tuần thì ôi thôi rồi cái màn hình nó làm sao thế này hiện tượng đúng kiểu tản nhiệt có vấn đề haizzzzzzzzzzzz

Vấn đề này là sao hả các bác? Em đang thắc mắc quá, màn hình thì liên quan gì đến tản nhiệt có vấn đề? Bác nào trả lời giúp em với. Thanks.

MadMan

GÂY DỰNG
Vấn đề này là sao hả các bác? Em đang thắc mắc quá, màn hình thì liên quan gì đến tản nhiệt có vấn đề? Bác nào trả lời giúp em với. Thanks.

chắc là nhòe nhòe sọc sọc , kiểu mấy con lap dùng card nvidia hùi trc

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...