Nâng cấp firm ware của Iphone 3gs32gb Viettel lên 4.0

mlionhy

NHẬP HỘI
Tình hình là em có con iphone 3gs32gb mua của viettel up từ lock lên world,firmware 3.13. Nay em muốn up lên 4. thì có bị gì ko? mong anh chị cho ý kiến

RedApple™

GÂY DỰNG
Máy của bạn đã được viettel unlock thì bạn lên 4.0 bình thường không vấn đề gì đâu. Chỉ việc cắm vào iTunes và up thôi (nhất thiết là phải có internet nhé :))

daragonvn

GÂY DỰNG
đúng vậy luôn nhưng nhớ đừng up lên 4.0.2 ko jailbreak được đâu đó

happiness2112

GÂY DỰNG
ở viettel unlock được từ bản lock thành world à các bác , máy em 3g lock của T-Home đưa qua viettel có thành bản world được không , nhưng mà thành world chỉ dùng được sim viettel phải không ạ , đang định up firmware mà bản lock ngại quá :( toàn xài firmware từ đời nào rồi :))

360laptop

GÂY DỰNG
ở viettel unlock được từ bản lock thành world à các bác , máy em 3g lock của T-Home đưa qua viettel có thành bản world được không , nhưng mà thành world chỉ dùng được sim viettel phải không ạ , đang định up firmware mà bản lock ngại quá :( toàn xài firmware từ đời nào rồi :))
đã là world thì sim nào cũng chơi tất miễn là ... có sóng bạn ạ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...