Nâng cấp Windows Smartphone 5 cho dòng máy Typhoon

titoe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bản ROM Windows Smartphone 5 cùng với tất cả các tiện ích và hướng dẫn sử dụng đã được upload lên FTP site. Mời các bạn hãy upload và thưởng thức!!!

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã download được, sẽ up thử xem sao. Thanks bác
ROM PPC thì em xào nấu nhiều chứ SP đây là lần đầu đấy, có gì bác support với nhé

titoe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
dac said:
Đã download được, sẽ up thử xem sao. Thanks bác
ROM PPC thì em xào nấu nhiều chứ SP đây là lần đầu đấy, có gì bác support với nhé

tìm được thì chia xẻ cho anh em cùng dùng, có gì mà phải cảm ơn!

Rất tiếc là tôi lại đang dùng SDA T-Mobile. Cũng đang tìm kiếm ROM cho con này. Bác up xong nhớ review cho anh em xem nhé! Hot đấy

BIBI

GẮN KẾT
Dòng máy Typhoon gồm những loại nào, T-mobile SDA Music có có thuộc dòng máy này không. Mới tìm hiểu về SP nên không rành lắm, mong các bác chỉ dẫn

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Cẩn thận đấy! SDA tuy thuộc dòng Typhoon nhưng vì keyboard khác nên phải chỉnh sửa và nấu lại mới dùng bình thường được. Tuy nhiên, theo khuyến cáo thì MMS, Camera và Bluetooth hoạt động cực kém! Nếu muốn nghịch, phải backup rom trước. ROM của SDA đen đúng bằng kích thước của bài hướng dẫn. Nhưng việc downgrade cực kỳ nguy hiểm và khó làm. Tôi mới xem qua tối hôm qua, chưa đến lúc up thử vì còn dùng WM2k3 để test mấy thứ!

Ngoài lề: nghịch mấy thằng này, vừa sợ vừa thích. Thú phết! :D

titoe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
huuquynh said:
Cẩn thận đấy! SDA tuy thuộc dòng Typhoon nhưng vì keyboard khác nên phải chỉnh sửa và nấu lại mới dùng bình thường được. Tuy nhiên, theo khuyến cáo thì MMS, Camera và Bluetooth hoạt động cực kém! Nếu muốn nghịch, phải backup rom trước. ROM của SDA đen đúng bằng kích thước của bài hướng dẫn. Nhưng việc downgrade cực kỳ nguy hiểm và khó làm. Tôi mới xem qua tối hôm qua, chưa đến lúc up thử vì còn dùng WM2k3 để test mấy thứ!

Ngoài lề: nghịch mấy thằng này, vừa sợ vừa thích. Thú phết! :D

Quỳnh có thích đánh bạc không? cảm giác mạo hiểm lúc chờ ù!!

Bài viết cần bạn xem thêm