Nâng đời Dopod Mini, cần giúp đỡ!

Cathay

GẮN KẾT
Các bác cao thủ cho em hỏi nhờ tí, em có cái Dopod mini giống y chang XDA Mini nhưng lại đang là ROM tiếng Tầu, nay muốn đổi sang tiếng Anh thì có thể down ROM ở đâu? và nếu bị country ID thì phải sử lý thế nào? Cám ơn các bác, em chưa dùng cái dòng này bao giờ nên chẳng biết tí gì?

BIBI

GẮN KẾT
Anh download bản rom tiếng Anh của Qtek v1.12 ở đây:Download
Nếu bị lỗi country ID anh dùng file kèm theo xem có được không, file này chạy lần đầu sẽ báo lỗi country ID, anh chạy lai lần nữa sẽ không bị lỗi. Download

Hiểu biết hạn hẹp nên chỉ có thế, anh thử xem nếu không được thì nhờ các cao thủ trên forum này nhé

Cathay

GẮN KẾT
@Bibi: Cám ơn bác em sẽ thử xem sao!
@Yumyum: em đang ở tận Bắc Kinh bác ạ, khi nào về có gì trục trặc em sẽ phiền bác!
@lovePSYCHEDELIC: em cũng biết vậy, nhưng thứ nhất em cũng không quan trọng mác mỏ cho lắm, thứ 2 em ở TQ nên nếu cầm XDAmini thì nó cũng lại bảo em là sao máy mày kém sang thế...hehe

Cám ơn các bác!

BIBI

GẮN KẾT
Sao rồi bác Cathay, up rom thành công rồi chứ, bác đang dùng MDAII nên chắc đây cũng không phải là vấn đề lớn đối với bác

Cathay

GẮN KẾT
Thanx anh em, cuối cùng thì nó cũng biến thành O2mini có tiếng Anh... Nhưng phải nhờ 1 thằng cu bạn vì dạo này bận quá, 8-} chủ tịch nước sắp sang thăm TQ mà!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.