Nạp tiền cho sim Ipad 3g#!

Các thớt khác của Printer

Printer

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang dùng Ipad 3g với sim của Viettel, nhưng không biết làm sao để nạp tiền cho thẻ sim này các bác nhỉ, sim bi cắt nhỏ rồi làm sao cho vào máy để nạp tiền được hay phải chuyển sang thuê bao để sử dụng. Các bác giúp em ngay nhé. Tks

Printer

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vậy mà em ko biet, em toàn xài thuê bao, không hiểu dùng 3g của viettel thi goi cước nào là rẻ nhất các bác nhỉ

iBerry

GÂY DỰNG
Vậy mà em ko biet, em toàn xài thuê bao, không hiểu dùng 3g của viettel thi goi cước nào là rẻ nhất các bác nhỉ

Bác vào trang chủ của 3G viettel là biết ngay mà :)

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hoặc khi cắt sim thì đừng dùng kéo cắt phựt phựt mà hãy dùng rao dọc giấy cắt gọn sim và vẫn chừa khung lại. Khi cần nạp hoặc cần dùng sim đó xài USB 3G thì chỉ cần dán băng keo là xong..

ngan1510

GÂY DỰNG
Có thể nạp ngay trên iPad được bác ơi (hi hi ... em chưa test ), bác vào Settings/Cellular Data/ SIM Applications /Tien ich/Nap tien vao tai khoan ...

Bác thử đi nhé, em chưa hết tiền nên chưa test được...

cvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy cái Nokia thường thường có cái kẹp để giữ SIM, với thiết kế kiểu đó thì SIM cắt rồi vẫn có thể gắn vào máy được. Gắn được SIM cắt vào điện thoại rồi thì muốn làm gì cũng được hết.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...